Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afya Haiji Kwa Njia ya Posta

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Dec 24, 2011.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    26173_386129609588_841309588_3676290_3699137_n.jpg 156815_1740285149513_1310191653_31922777_5541587_n.jpg

    Nani kakwambia mwili unalindwa kwa MAPANGA? au kujengwa kwa TOFALI????????????????????

    Jameni huyu dada kushoto anatafuta wa Kum-pet pet
     
  2. Sajunne

    Sajunne Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Imagin sijui mama huyo au dada jinsi alivyonenepeana ovyo , je mafuriko kama yaliyotokea Dsm angesalimika?
    Bt jibu unalo mwenyewe. Sawa mwili unajengwa kwa chakula bora, lakini huyo kazidi sana. Kwanza mazoezi yenye hafanyi halafu anakula kama yuko mashindanoni.
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    .....................na kama ana JAMAA shughuli anayo NA si ya KITOTO
     
  4. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwny mafuriko let us hope huo mwili ni kama boya unaelea koz otherwise daaah
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Du!!!!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu hajanenepa kwa kula bali ni magonjwa embu tizama kwa juu alivyo na afya ya kawaida. Ama kuna kitu kilimzyru
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    lazima wawepo watu wawili pembeni wakumshikia miguu
     
  8. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu niambie! Aliyekaa kwenye sinia la chakula ni yeye alivyokuwa mtoto mdogoo?
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    Nahisi ni adopted child
     
Loading...