Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afungwa siku 14 kwa kuvaa mlegezo mahakamani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Mar 21, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    MSHITAKIWA Rajabu Athumani (20) jana amehukumiwa kifungo cha siku 14 kwa kosa la kuonekana mahakamani akiwa amevalia kaptula chini ya makalio maarufu kama mlegezo.

    Athumani ambaye alifika katika Mahakama ya Wilaya Ilala kwa ajili ya kusikiliza kesi nyingine inayomkabili ambayo kwa mujibu wa karani wa Mahakama hiyo ni ya ubakaji, alionekana akiwa amevalia hivyo huku nguo za ndani zikionekana.


    “Mtu kuvaa suruali chini ya makalio ikiwa sio maadili yetu na tamaduni zetu Waafrika hasa kwenye shughuli za Serikali na kuonesha nguo zake za ndani, anachukuliwa hatua haraka iwezekanavyo,” alisema Hakimu.

    Katika hatua nyingine, Mawazo Nelson Kigalu (34) amepandishwa kizimbani katika Mahakama ya Wilaya ya Ilala akikabiliwa na shitaka la kuiba tairi za behewa zenye thamani ya Sh milioni 1.5.

    Mbele ya Hakimu Jannet Kinyage , Mwendesha Mashitaka Denis Muyumba alidai Desemba 13 mwaka jana muda usiojulikana usiku katika yadi ya reli katika Wilaya ya Ilala, Nelson aliiba tairi mbili za behewa zenye thamani ya Sh milion 1.5 mali ya kampuni ya reli.

    Mshitakiwa alikana shitaka na kurudishwa rumande hadi Aprili 3 mwaka huu shauri hilo litakapotajwa tena.


    Kaaazi kweli kweli!
     
  2. M

    Ma Tuma Senior Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hao wavaao mlegezo wakamatwe.pia waoneshao matiti nje wakamatwe pia.
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Umenikumbusha kuna wakati fulani kulikuwa na fashion ya wasichana ya kuvaa suruali zimeachia juu sasa walikuwa wakikaa kwenye daladala kwenye vile viti vya nyongeza kila kitu njeeee
     
  4. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Suruali za kuachia juu ndiyo zipi?

    Au kutofunga kifungo na zipu?

    Alaah.. Unasema kwa nyuma,mgongoni... Ilikuwa balaa kweli..
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Yaani zilikuwa hazina mikanda halafu nyingi zilikuwa za jeans halafu kama hazijapindwa hivi kwa juu so u can imagine balaa lake
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    ni urithi wa tupak shakur.
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hakimu bana eti mtu kuvaa kinyume na tamaduni na maadili yetu waafrika 'hasa kwenye shughuli za serikali'....anachukuliwa hatua haraka iwezekanavyo...
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kuiga huku bhana jana nilikumbuka ile staili ya nywele ya Shaba Ranks enzi hizo na waswahili wakaiga
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mi haya maadili ya mavazi bhana utasikia ooh maadili ya kiafrika, hivi wamesahau kama kimsingi maadili ya kiafrika ni kutembea uchi au kujifunika hapa mbele tu!
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ni kujaza magereza hovyo na kutumia kodi za watanzania kijinga jinga, kwa nini asipewe adhabu za kuhudumia jamii kama kuzibua mitaro huko barabarani?
     
  11. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wacha afungwe huko jela watamCameroon

    akitoka atakua more advanced
     
  12. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kabisa akitoka huko akawa anavaa sketi kabisaa
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nimeipenda
     
  14. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Umeongea la maana sana, tatizo la sie waTz hatuna ubongo shirikishi, ebu imagine productivity ingekuwaje once the countless people waliofungwa kwa petty crimes wangepewa adhabu za kuhudumia jamii.
     
  15. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nyambafu hamuja tutendea haki ww kuvaa suti tamaduni yk huu urithi kutoka kwa weuc wenze2 huko states
     
  16. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Tabu ni kwamba wanaostahili kwenda jela hawaendi na wale wasiostahili ndio wamejazana huko
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    tairi za mabehewa? mabehewa yana tairi? Hii itakuwa kesi ya kupakaziwa.
     
  18. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Yale ya treni nini kwani Rim?
     
  19. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kama hujajiandikisha kupiga kura tafadhali do zoezi likianza, hiyo ni hatua ya kwanza 2015 sio mbali.
     
  20. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    But what difference doest make? Coz mahakama inafuata sheria ambazo whoever is in charge anafuata sema ni upuuzi wa watu wenyewe tu
     
Loading...