Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afungwa miaka 400 jela

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bajabiri, Dec 18, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mahakama wilayani Sumbawanga imemtia hatiani bwana Cosmas Mafuru kwa kosa la kuanzisha Chuo fake,bwana Mafuru mwenye umri wa miaka 50,alituhumiwa kwa kosa la kujiita Mkurugenzi wa Chuo Cha Uandish wa Habari cha Dar es Salaam City College tawi la sumbawanga,ambapo Cosmas alikua akigawa vyeti fake.pia alikua akikusanya pesa,mahakama ilipomkuta na hatia ilimhukumu miaka 490 jela
    sosi:HABARI LEO LA 18.12.2011
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wamemuonea kabisaaa.je walioifikisha nchi hapa ilipo kwa kuifisad je?Wanakula raha kama kawaida..,
     
  3. libent

    libent JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    si bora waseme wamemfunga maisha mtu ana miaka 50 halafu anafungwa miaka 490 sheria za kibongo bwana au kafungwa miaka 4.90. Nashut down fasta
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nilipoisoma hii hbr nikajiulza je wanaofoj vyet vya elim na kujiita Madokta wa PhD?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahah,hakimu ametimiza wajibu
     
  6. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa Ndio napata picha Duniani hakuna usawa kabisa ni bora yeye na elimu katoa but kuna mafisadi wanatufukc na wanadunda hakumu aliyemukumu ni mamae zake na ukoo wake wote.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yeah ila cosmas amepatwa na Hatia
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Amekutwa na makosa 70
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Huyo hakimu nae atakuwa anataka sifa tu miaka 490?yaani imepitiliza mpaka umri wa uhai wake du hii ni kali.
     
  10. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh!ya mungu mengi,anaweza akamuweka hai kwa miaka yote hiyo
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kila kosa amefungwa miaka 7
    so x makosa 70!
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anataka awe JaJi!
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Vevy good!. Hii ni dawa kwa wahujumu wote wa Elimu.
     
  14. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    tumeshauzwa kwa wazungu na mafisadi.yenyewe hata yakifoji vyet ni halali.asilimia kubwa ya viongoz wetu elimu zao ni utata mtupu.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    @tizo
    labda hawana ushahidi
     
Loading...