Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afungwa Jela miezi 3 kwa kukataa kuhesabiwa.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mpigaji, Aug 29, 2012.

  1. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkazi mmoja wa mkoa uliopo katika kanda ya ziwa amehukumiwa kwenda jela miezi mitatu kwa kukataa kuhesabiwa katika zoezi la sensa linaloendelea nchini Tanzania.Mkazi huyo alikataa kujibu maswali ya dodoso la sensa ya watu na makazi kwa kuwa hakuna kipengele kinachouliza Dini!Mbele ya Hakimu wa mahakama,mkazi huyo alikiri kosa hilo,hakimu alimhukumu kifungo cha miezi 3!
    SOURCE:Matukio Radio Free Africa-(29/08/12)
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hongera zake kwa kuonyesha msimamo hata mwisho. Hata kwenye Bible kina Shedrack walitupwa kwenye tanuru la moto kwa kukataa kuabudu Miungu feki, na Bwana wao aliwaokoa.
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mbona hukufungwa kama yeye??
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,515
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    Waliomshamishi wanasemaje? Msimamo wa kijinga. Shedrack alikataa miungu feki, huyo aliyefungwa naye kakataa kitu gani feki? Mbona kakiri kosa?
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...then akishatoka jela Mahakama itaamuru ahesabiwe au ndo imetoka\/
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    loh! Kisa cha kunyea debe?
     
  7. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kapelekwa lokapu lini, uchunguzi umefanyika lini, kesi imesikilizwa lini. Utetezi umefanyika lini. Mweee! Amakweli akili ni nywele. Nchi Hii kwa viumbe kama nyinyi kamwe haiwezi kuendelea. No wonder this country is poor but rich.

     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    huu ni uonevu mtaani kwangu kuna watu wengi tu wamekataa kuhesabiwa wao na familia zao lakini hawajachukuliwa hatua..
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Dini!!
     
  10. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Kama Wameshawishiwa Karani anachokifanya ni kumpa taarifa Mwenyekiti wa Mtaa halafu baada ya Sensa Watakiona cha Moto
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    Ccm wanapima upepo kwanza
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Yeye anafikiri akifungwa ndiyo atapata pepo!
     
  13. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ivi hcho kipengele cha dni ndo kinakamilisha sensa? je uislam unapimwa na icho kipengele?
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mie nilihesabiwa hadi nywele baba. Sasa nifungwe kwa lipi?

    Hayo atajiuliza huko alipo. Kwani kina shedrack walishawishiwa na nani? Si walijishawishi wenyewe?
     
  15. s

    shambo Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kisa cha hayo yote nini?
     
  16. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    vipi mkuu,kama ukisema kifungu gani cha sheria alichotumia jaj kutoa hukumu hiyo ili nikijue nkatoe elimu kwa maboya fulani hivi wanaobishi et hakunaga sheria ka hiyo!MSAADA PLEASE!
     
  17. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sijajua kipengele cha Dini kwenye sensa kikiwekwa tukajua Waislamu wako kadhaa, Wakristo kadhaa, Wahindu kadhaa, nk ndio kinafuata nini? Ndio maendeleo (barabara, zahanati, hospitali, shule, nk) yatapangwa kulingana na dini hizo? Kama sivyo ya nini kugomea vitu vinavyoleta maendeleo?
     
Loading...