Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afunguliwe Rev Masanilo!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anyisile Obheli, Oct 11, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yafaa Mfungwa mmoja awe huru kwa ajili ya kuunga mkono Kampeni za Dr Slaa,
    kwani zimekuwa kampeni za kuwafungua watu masikio,

    pia Rev Masanilo ni mtu muhimu sana katika jamii ya jf, kwani sasa naona wazi
    mmonyoko wa maadiri unakuwa kwa kasi hasa ukizingatia Mchungaji Masanilo hayupo
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli.....mimi kesho ntafunga kula kumuombea afunguliwe
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu mod sikiliza kilio
     
  4. p

    p53 JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kwani alifanya kosa gani?
     
  5. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rev Masanilo afunguliwe
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    siamini kama ni mkosa, hata kama ni mkosa basi alitereza kibinadamu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...