Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afunga Ndoa na Binti Yake Ili Kupata Pasipoti ya Uingereza

Discussion in 'International Forum' started by MziziMkavu, Nov 21, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mzee Jelili Adesanya katika picha yake ya harusi na binti yake Karimotu Adenike Saturday, November 21, 2009 3:58 AM


    Ili kumwezesha binti yake aweze kupata viza ya kumruhusu aishi Uingereza na baadae apate 'makaratasi' ya Uingereza, mzee mmoja toka Nigeria mwenye pasipoti ya Uingereza amefunga ndoa na binti yake. Mzee Jelili Adesanya mwenye umri wa miaka 54, mzaliwa wa Nigeria mwenye pasipoti ya Uingereza anafanyiwa uchunguzi baada ya kugundulika kuwa amefunga ndoa na binti yake wa kumzaa.

    Mzee Jelili ambaye yupo nchini Uingereza tangia mwaka 1976 anatuhumiwa kufunga ndoa na binti yake Karimotu Adenike na kuishi naye kwa kuzuga kama mke wake ili aweze kupata "makaratasi" ya Uingereza.

    Magazeti ya Uingereza yalitoa habari hii yakiambatanisha na picha ya harusi ya Jelili na binti yake wakiwa wameshikana mikono kama maharusi wa kweli.

    Taarifa zilizotolewa na karibia magazeti yote ya Uingereza zilisema kwamba Jelili alifunga ndoa ya bomani na binti yake nchini Nigeria tarehe 29 mwezi mei mwaka 2007 na baada ya hapo aliomba viza ya miaka miwili ya ndoa kumwezesha "Mke wake" (binti yake) aishi Uingereza. Alipewa viza hiyo mwezi oktoba mwaka huo huo.

    Baba na mwanae walikuwa wamepanga kuwa baada ya miaka miwili, binti yake atapata sheria za Uingereza za kumruhusu kuishi milele Uingereza na hivyo ataivunja ndoa yake na baba yake na kisha atafunga ndoa tena lakini safari hiyo itakuwa na mumewe wa kweli anayeishi Nigeria ambaye amezaa naye watoto wanne.

    Mpango huo umeingia chachu baada ya mdaku mmoja asiyejulikana wa nchini Nigeria kuripoti ubalozini, wizarani mpaka kwa mawaziri kuwa mzee huyo amefunga ndoa na binti yake.

    Taarifa zilisema kwamba wizara ya mambo ya ndani ya Uingereza ilitaarifiwa suala hilo na mdaku huyo miaka miwili iliyopita lakini haikuchukua uamuzi wowote.

    Mdaku huyo awali alituma barua ubalozi wa Uingereza nchini Nigeria akiwataarifu suala hilo akiambatanisha majina yao, anuani zao, namba za pasipoti zao mpaka picha ya harusi yao.

    Baada ya kuona hamna hatua yoyote iliyochukuliwa, februari mosi mwaka huu mdaku huyo aliamua kuwatumia email waziri wa mambo ya ndani wa Uingereza wa wakati huo, Jacqui Smith na mawaziri Vernon Coaker na Phil Woolas lakini mawaziri hao nao hawakuchukua hatua yoyote.

    Taarifa zaidi zilisema kwamba Adenike alibadilisha umri wake kwenye pasipoti yake kwa kujiongezea miaka 10 zaidi ili kusiwe na tofauti kubwa ya umri kati yake na baba yake. Adenike hivi sasa ana umri wa kwenye miaka ya 30 na ushee.

    Taarifa zaidi zilisema kwamba hata harusi yao iliyofanyika Nigeria ilifanyika kwa kuzuga kwa kukodisha wahudhuriaji wa harusi hiyo ili ionekane kama ya kweli.

    Zengwe la ndoa yao limebumbuluka hivi sasa baada ya viza ya miaka miwili aliyopewa Adenike kuisha na akiwa kwenye hatu za mwisho za kuomba sheria ya kuishi Uingereza milele.

    Jelili na binti yake wanafanyiwa uchunguzi kuhusiana na tuhuma hizo na maafisa wa uhamiaji wa Uingereza wamesema kuwa ikithibitika kuwa tuhuma hizo ni za kweli basi Jelili na binti yake watapandishwa kizimbani na huenda wakatupwa jela kabla ya kurudishwa Nigeria.

    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=3585118&&Cat=2
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HAwa jamaa ni matapeli hata katika mahusiano!
     
  3. Thegreatcardina

    Thegreatcardina JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii nayo kali. Lakini ni mbinu za kutafuta life. Angem 'do' ndio ingekuwa nongwa. Au kuna ushahidi labda walishamegana?
     
  4. M

    Mahassan Member

    #4
    Nov 21, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini hii kali miaka miwili mnakaa kwa kuzuga tu haiwezekani!!!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haya ndo mambo ya duniani loh
     
  6. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni design ya wanigeria.Ni criminality tuu!
     
  7. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiwaseme wa Nigeria tu, The same shirt ina happen sana hata kwa Watanzania waishio nje.. !
     
  8. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tongue Blizer,huwezi ukacompare large scale criminality ya Wanigeria na wa Tz ughaibuni.Ukiangalia prison za nchi zote za ulaya ,utakuta mnigeria.Serikali ya Uingereza inataka Kujenga gereza Nigeria ili kuwatransfer inmate wa Kinigeria wakaserve huko kwao!After Wajamaica,Wanigeria wanafuatia kwenye criminality.
    Hata Thailand wako kwenye death row due to drugs.Watanzania hawajafika huko.
     
  9. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nadhani mkuu nimeongelea katika issue hii ya ndoa za karatasi , Issue zingine ziwapelekazo prison Wanigeria siwezi ku comment kwasababu sina data zozote za wafungwa kwenye magereza ya nje.
     
  10. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupata makaratasi ,i agree,lakini baba na mtoto hii is above the norm.Sijasikia Mtz anafanya hivi
     
  11. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi sikia kila kitu kama mimi ambavyo sijasikia kwamba Wanigeria ni namba 2 kwa Criminal duniani wakiongozwa na Wajamaica.
     
  12. m

    mayala luswetul Member

    #12
    Nov 21, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo watu wanaofunga ndoa za namna hii hapa hapa Tanzania na hasa watumishi wa serkali kwa kisingizio cha kupata cheti cha ndoa na kuomba wahamie mjini kufuata waume zao feki.
     
  13. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,168
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Allegations: Jelili Adesanya insists Karimotu Adenike is his wife not his daughter

    If they really are biologically unrelated as they claim, they should lend themselves to DNA testing and be able to prove one way or another that their marriage has been consummated.
     
  14. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Exactly how - by having an inbred offspring or a soft porn vid?! ha ha
     
  15. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yeah, mwisho wa mambo yote ni DNA test. Maana kama ni binti yake huyu mzee amejipalia makaa ya moto kichwani mwake maana ulimwengu wa sasa si wa mwaka 47 ambapo mtu analiweza kubisha kitu kwa maneno lakini sasa hivi teknolojia iko kuondoa ubishi kama huu.
     
  16. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kwa mtindo huu wanigeria wamepitiliza! Ukisoma hii habari unaweza kuhisi ni tamthilia fulani au movie za nollywood!
    Kaoa binti kisa makaratasi ya kuishi uingereza? Mhh haya MAKARATASI mbona yanawapeleka pabaya!?
     
  17. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kuna mwingine alio Mama yake! At the end of it, ikawalipukia, it is just pathetic.
     
  18. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Waungwana hivi katika sheria za dunia hii,(not bible) je imespecify kuwa wazazi na watoto wasioane.Just curious! jamaa asije kushinda kesi!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Nov 21, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Dayyuuuum! He spit her out like no other. She is a female version of him.
     
  20. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yuko kijana mmoja yeye alimtanguliza mke wake kwenye nchi moja hapa Ulaya, huyu dada alipofika hapa akaolewa na mzungu na wakazaa naye binti mmoja ambaye kwa sasa ana umri wa miaka 15. Baada ya kupata makaratasi huyu dada akaachana na mzungu na kwenda kumchukua mume wake huko Nigeria na kwa sasa wanaishi wote hapa na ni watu ninaowafahamiana nao kwa karibu. Sasa pigo walilopata ni kuwa baada ya hapo huyu dada hajafanikiwa kupata mtoto mwingine pamoja na juhudi za madaktari. Wanaigeria, mhhhhh! GOD forbid.
     
Loading...