Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afumaniwa sasa anajutia na hana solution

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by elmagnifico, Feb 4, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    Kuna rafiki yangu nasoma naye chuo wote tuko mwaka wa mwisho chuo flan hapa dodoma.
    Sasa kuna kijana flan ni askari polisi wanafahamiana kwa kuwa wote wametokea musoma, hivyo basi jamaa uwa anaishi kwa huyo askari. Pale kwa askari anaishi kwenye nyumba za polisi na pale anaishi na wadogo zake wawili wa kike, mmoja yuko form 2 na mwingine form 4.
    Sasa yule askari alikuwa akimchukulia huyu rafiki yangu kama ndugu yake na akadhan kuwa naye atawachukulia wadogo zake kama wadogo wake pia lakini kumbe ni tofauti.
    Huyo askari anajiendeleza kimasomo hivyo basi mchana anakuwa masomon na shift zake ni za usiku tu. Bas kwake uwa anabaki huyu rafk yangu na wale watoto wa kike wawili.
    Sasa yeye uwa ana mahusiano ya kimapenzi na yule wa form 4 na uwa ana do naye kila mara.
    Nakumbuka siku ya kwanza kujua uhusiano wao, ilikuwa mwaka jana ambapo huyu rafiki yangu aliniambia kuwa kamtwisha mimba yule binti na akawa ana hofu sana.
    Kusema kweli nilishangaa sana, na nikamuuliza hivi haoni kuwa ni hatari sana mtu kamwamini anakula bure kwake, jamaa ni askari anahangaika kuwasomesha wadogo zake na kuwatunza wazazi wake yeye anataka kuwaharibia maisha wadogo zake?
    Jamaa akasema ooh sijui bahati mbaya lakini mwisho wa siku hiyo mimba waliitoa.
    Uhusiano ukaendelea kama kawaida na kila siku nlikuwa namwambia za mwizi arobaini ipo siku atafumaniwa na ndiyo atajua kuwa usaliti mbaya.
    Sasa ilikuwa jumatano wiki hii, askari kaingia lindo jamaa kama kawaida chumbani na binti mara mlango ukafunguliwa jamaa kumbe alisahau koti, ile anaingia chumbani akapishana na mdogo wake anatoka mbio akiwa uchi wa mnyama anakimbilia chumbani kwake mara akaingia chumbani akamkuta rafiki yangu akiwa kavaa condom ameppigwa butwaa.
    Askari akachukua koti akatoka nje, rafiki yangu kahisi kifo maana kuna siku katika story askari aliwahi mwambia eti siku akimkuta mdogo wake kaleta bwana ndani kama ana bunduki atampiga risasi.
    Ilikuwa usiku kama wa saa 6 rafiki yangu akavaa haraka akakimbia akaenda lala guest kesho yake ndiyo akarudi chuo.
    Nguo zake, laptop na vitu vyote kaviacha nyumbani kwa askari na anaogopa kurudi.
    Jana yule binti akiwa shule alimpgia rafiki yangu akamwambia amepigwa sana na amesema mambo yote.
    Jamaa anahaha hapa na mbaya zaidi nyumbani kwao ana mchumba tayari.
    Ama kweli za mwizi arobaini eti anaomva nimfuatie vitu vyake.

    Nimemwambia mimi bado nahitaji kuishi sitaki pigwa maana wakurya wana hasira hakawii kumaliza hasira zake kwangu.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Kweli mfadhili mbuzi, binadamu atakuudhi!
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nikielewa "aolution" nitarudi kuisoma habari yote...nakamchango nitatoa
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe huoni hata aibu kusema huyo rafiki yako, mimi ningeisha mkwepa kabisa mtu kama huyo na asinge kuwa tena rafiki yangu.

    Rafiki gani hana utu, anakula bure analala bure kwa mtu amabye kamuona kama ndugu yake, halafu umeona kafanya nini kwa mtu amabye alimfanya kama ndugu yake.

    Achana naye huyo b@wege wala usiseme tena rafiki yako, mwisho na wewe utaonekana uko same type kama yeye.
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mi nafikiri dogo alikuwa na maana ya solution na sio aolution. Si unaona a key ikokarinu na s key! Dogo kuwa mwangalifu huu ni mwaka wa mwisho ujue!
     
  6. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Huyo askari ana mke au bado msela tu?
     
  7. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Ajali kazini.
     
  8. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    Hana mke bado bachelor na umri wake hauzidi miaka 26 anatafta maisha.
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    unaye rafiki mpuuuuuuuuuuuzi kabisa
     
  10. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzinifu mkubwa huyu mshenzi! Mana mi ningeelewa kama angekuwa na future na huyo binti haijalishi ni mdogo wa rafiki yake! Lakini mara ana mchumba kijijini halafu limekimbia halisemi chichote kwa mwenzie kwamba ntamuoa tusome tumalize mjinga kwelikwelivna muharibifu!
     
  11. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Unapofanya jambo kama hilo lazima ujue kunasiku kitanuka, sasa cha muhimu, kama ulivyo sema kuwa afande bado kijana mdogo sana, tafuta mzee yeyote unaejua kuwa wanaheshimiana sana na jamaa, kisha mueleze kila kitu, yeye atakushauri nini cha kufanya, wewe na huyo mzee mnaweza pamoja mkaenda kwa jamaa na kuomba msamaha, ila ujue huo undugu wenu fake ndo kwisha kabisa.
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa muache aliface peke yake. Tena angefunguliwa kesi ndo ingenoga zaidi!!
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Huyo askari nae kiazi kweli.....
    Unamwamini kijana kiasi hicho?

     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    You can say that again my dear!
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Then na sisi tuje tukapige mtungo ama msaada upi kutoka jf??
    Vidume kazi kwenu
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Huyo askari ni mstaarab sana mwambie huyo rafiki yako atafute namna yoyote akamwombe msamaha. OGOPA UNAMFANYIA MTU UBAYA WOTE HUO HALAFU HAKUULIZI CHOCHOTE
     
  17. M

    Malila JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ushauri wa bure,
    Huyo mpuuzi asamehe kila kitu alichoacha kwa huyo polisi. Kwa upumbavu kama huo wala msiende kumtafuta mzee wa kuwasindikiza. Mtaanzaje kumweleza mzee mwenye busara zake upuuzi huo,halafu unasema mko chuo, sasa huko mnasoma nini?

    Hilo ni lake na alibebe mwenyewe, ila msisogee wala kupita mitaa anayoishi huyo polisi.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    shukrani ya punda. . .
     
  19. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lugha zetu
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo pimbi sana....jamaa alifaa kuliwa tigo huyo
     
Loading...