Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afumaniwa live na Mume wa mtu, akutwa na hirizi kibao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Jun 9, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,810
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,810
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
  3. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani watu walishajadili na kumaliza hili wewe ndio unaibuka leo.
     
  4. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,457
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Punguza jazba ngawira(Anfaal), wengine hatukupitiwa na hii habari kwa hiyo mkuu doedoe ametusaidia kutujuza ya mtaani, na ni kwa mantiki hiyo tunasoma historia. Au na tuseme kuwa historia ni upuuzi tu maana si inasemwa kuwa ya kale hayanuki?

    Just as second thought anyway, usijali sana mkuu:majani7:
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,810
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mume wa mtu mtamu eeeh, kazi ipo Tanganyika
     
Loading...