Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afukuzwa Kazi Kwasababu ya Urembo Wake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Jun 4, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,509
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280


    [​IMG]
    Debrahlee Lorenzana amefukuzwa kazi kwasababu ya urembo wake Friday, June 04, 2010 3:01 AM
    Mwanamke mmoja nchini Marekani amefukuzwa kazi kwasababu ni mrembo sana na nguo za kazi anazovaa zinawachengua wafanyakazi wenzake wa kiume. Debrahlee Lorenzana mama wa mtoto mmoja alikuwa mfanyakazi wa benki ya Citibank lakini umbo lake namba nane na urembo wake ulikuwa ukiwachanganya wafanyakazi wenzake wa kiume kiasi cha kuzorotesha ufanisi wao wa kazi.

    Debrahlee mwenye umri wa miaka 33 aliambiwa kwamba nguo za kazini anazovaa kama wafanyakazi wenzake wa kike zinawachengua mabosi wake kiume na wafanyakazi wenzake.

    Baada ya malalamiko mengi kutoka kwa wafanyakazi wanaume, mabosi wake walimshauri Debrahlee asivae baadhi ya viwalo vya kazini kwakuwa vinamfanya aonekane mrembo zaidi.

    Debrahlee alipeleka malalamiko kwenye menejimenti ya benki hiyo akiuliza sababu ya kuzuiwa kuvaa nguo ambazo wafanyakazi wenzake wanaruhusiwa kuvaa.

    Katika majibu aliyopewa kufuatia malalamiko yake hayo, Debrahlee aliambiwa kuwa wafanyakazi wenzake wa kike wanaweza wakavaa chochote wakipendacho kwakuwa hawana mvuto.

    Aliambiwa pia kwakuwa yeye ana umbile namba nane na ameenda hewani sekunde, asivae viatu vyenye soli ndefu kwakuwa vinalifanya umbile lake lionekane vizuri hivyo kuwachanganya zaidi mameneja wake wanaume.

    Baada ya miezi 10 katika benki hiyo, Debrahlee alihamishwa kikazi na kupelekwa kwenye tawi jingine la benki hiyo lakini huko alifukuzwa kazi ndani ya mwezi mmoja akiambiwa kuwa ana ufanisi mdogo.

    Debrahlee ameenda mahakamani kupinga kufukuzwa kazi.
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa Ughaibuni, huyo kesha vuta mahela ya bwerererere !!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa si wangemshughulikia tuu baaaaaasi mambo inaisha! Tena kukiwa na mrembo ndo kazi inachapwa hasa na pengine kumsaidia za kwake ili akupe kidudu chake
     
  4. a

    asagulaga Member

    #4
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Roho zilizoharibika huendekeza mambo ya mwili. Sijaona tatizo la mwanadada huyo alivyovaaa
     
  5. N

    Nanu JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapo lazima alipwe fedha za bwerereeeeee. Hapo keshawamaliza na pia inabidi benki imwombe msamaha kupitia menejimenti na pia anaweza kufungua kesi ya harrassement!
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...Labda kamkatalia Boss! Lakini kwenye kazi za huduma kama benki, mdada akiwa mrembo na nadhifu si ndio mwake! Hii habari kama udaku vile!!!
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jokes/Utani + Udaku/Gossips
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Watu wana visa urembo tu ndio sababu ya kumfukuza kazi ? ama kuna jambo lingine chini ya carpet hivi vivazi havina tatizo

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtoto kama huyo anakutana na boss ofcn kama Masaki au Xpin lazima zidumishwe mila.
     
  10. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe JF kuna mafisadi wa mapenzi ha ha he he
     
  11. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 365
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa kila alikuwa hana raha hapo kazini kwake, maanake kwa urembo aliojaaliwa usipomtongoza lazzima wewe utakuwa si riziki. s
     
  12. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Huyu ni classic example ya wale Wanawake wanaotumia their sexuality to get ahead in life and possibly end up getting rich BIG TIME! Hard as it may turn out to prove in court-of-law, lakini its obvious this damn conceited bitch did this on purpose and planned everything by acting and dressing like a tart just so that she could get fired and eventually end up suing CitiBank for millions of dollars under guise of "sexual harassment". Halafu cha kushangaza, anatoa picha kibao binafsi kwenye Internet akiwa kwenye mavazi na pozi mbalimbali za kufa mtu utadhani ni Supermodel fulani vile: lakini kwa faida gani au faida ya nani haifahamiki? Damn stank-ass MILF!
     
  13. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona siyo mkali kihivyo
     
  14. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Aaaaaaaaaah! Unajua maumbo haya kwa wazungu ni adimu ila kama ingekuwa huku kwetu mbona la kawaida saaana!
     
  15. A

    August_Shao Senior Member

    #15
    Jun 11, 2010
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mbona mbaya.........................hawajui kuchagua na kuona.....angekuwa kama mbantu labda
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Picha yake i wapi?
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nimeona picha bana; sijaona kinachowapeleka puta hao mabaradhuli! Je wangeishi huku kwetu si ndo wangewafukuza kina sia!
     
Loading...