Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afu n'sikie mkisema sikuwaalika...msosi wa kufa mtu, karibuni!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Jul 16, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Hisani ya Maggid Mjengwa.
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Mate yananigonga!!! Asante kwa kukaribishwa na nitaula kiteknohama!
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    masikhara hayo!!!!
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NImeipenda hii na kukupa credit...ila si kwa sababu ya picha nzuri bali kwa jinsi ulivyonukuu mahali ulipo itoa.... Wengi hatueshimu kazi za watu unakuta mtu anachukua picha mahali anajifanya ni ya kwake na kuisambaza.....acknowledging the source implies professionalism.. KUDOs
     
  5. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kudadeeki chapati mandondo duh! nshasikia njaa afu huyo samaki ni wa maji chumvi eeh?
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hii ngoma ni ya mtu mmoja au?
     
  7. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hiyo nahisi ni ya mtu mmoja mi mwenyewe namaliza bila shida afu nikishushia na kajuice ka passion au nanasi shwaaari nakaa kivulini nagonga embassy yangu saaafi kabisa
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    aa mi narudi bongo tena..
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    huyo hapo pembeni ya samaki ni mdudu pua fupi??
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Da alafu baafa ya mlo kama huu nikipata konyagi,tonic na barafu lazima nijione nipo mawinguni
     
  11. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    kama n msosi wa kufa mtu nani aje uko!
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ngisi huyo kaka.
     
  13. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pangekuwa na kipande cha tikiti au chungwa pembeni mambo yangekuwa mwake ile mbaya!
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Shurti mkekani :)...unajichana kwa raha zako. Mkuu Ab hebu nitafutie pilipili mbuzi kama unayo hahahahahah lol!
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Chapati kidogo, kwa pembeni mkate wa sinia au wa kumimina, halafu pale naona tasi na pembeni yake vipande vya ngisi, halafu chai la tangawizi na pembeni kuna bakuli la chachandu. Aaaaaahhhh, hii nyumbani kabisa. Mijitu ya bara ilie tu. Udenda unanitoka.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ...Nimelisahau sahani la ndondo za nazi.
     
  17. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    kudaseeki bonge la msosi sema matunda tu ndo yamekosekana
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Haya Mkuu, kazi kwako. Ila ndugu yangu usisahau likolo lananyungu (pitiku) na ugali wa mayau tu. Ah ah ah ah!

    [​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    hahahah BAK jamaa kakukomoa kabisa .. haya mambo ni ya ukweli sana
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    kuna mtu more than 4 hrs namuona yupo kweney hii thread .. anachukau stim sijui hahaha
     
Loading...