Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

After slave trade now sex trade

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babylon, Jan 22, 2012.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii inatisha!

    Lakini tukifikiri wakulaumiwa mbali na hao "Wazungu" ni sisi wenyewe. Unaona mtoto mdogo unamruhusu vipi kuingia kwenye club yako? Vyombo vya sheria viko wapi?
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Inauma sana. Tutaishia kua kama Thailand...
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu atustiri na watoto wetu.
     
  5. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya mambo bila kuyafanyia adhabu ya kifo yanakera sana. Ukienda Ratin America ndio usiombe. wasichana wadogowadogo chini ya miaka 16 hutoroshwa na majumbani mwao na kulazimishwa kufanya biashara ya ngono! Huko Ratin america, kuna sehemu maalumu kila baharini watu huogerea uchi wa mnyama, wanawake kwa wanaume bila haibu! Ugonjwa wa kulalal na wasichana wadogo upo sana hapa duniani, hata marehemu Pablo Escobar alikuwa addicted, sijui hapa bongo umeisha ingia au vipi, akini ni kitu kibaya sana wasichana wa miaka 16 kubokolewa na mijitu ya miaka 56 mpaka 70!
     
  6. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Haikibaliki kuharibu namna hii!!!
     
  7. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Unamaanisha Ratin America au Latin America
    Ila nadhani lugha sahihi ni South America.
     
Loading...