Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

After Sitta who is next to leave JK's BigBrother house?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Nov 15, 2010.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    After Mhe Sitta was given 60 seconds to leave JK-BigBrother House

    Up for nomination is Mhe Pinda.

    Voting is now open to save Mhe Pinda from leaving the JK-BigBrother House
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,751
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    I think wizi-one will be next
     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You make me happy. Vote for Mtoto ya Mukulima pls
     
  4. s

    sss Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Who is Wizi-one?????
     
  5. m

    matawi JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wizi one=RIZ-1
     
  6. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaelekea mwisho wa sitta ulishafika zamani sema kuna watu wachache au mtu mmoja alimkingia kifua amalizie term yake,otherwise huenda plan ilikuwa afukuzwe uanachama kabisaaa
     
  7. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    The MOPAO, PINDA
     
  8. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nafikiri atafuata Babuuuu, Mkongwe, ambaye mie tangu sijazaliwa yuko mjengoni hadi sasa hawezi kaa tena zaidi ya kusinzia tuu:hippie:
     
  9. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    I think its high time Tanzania tuwe na house of lords sort of like baraza la wakongwe? Wazee wameshakuwa wakutosha hi shida yote inaletwa na wakongwe wasiotaka kuachia madaraka kwani hata wakiachi madaraka wanyoshikilia watafanya ni au kushika wapi?
     
  10. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ewe mola mnusuru mtoto wa mkulima jina lake lichomoze! Wasindwe na walege mafisadi wasije penyeza mtu wao!

    Ewe mtoto wa mkulima nyota yako inagara tuombe mkwere asije badili mawazo.
     
  11. K

    Kaisikii Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda kama kawa jaman atawakilisha vyema mtoto wa mkulima mwenzetu
     
  12. k

    kambipopote Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13



    sawa pinda ni mtoto wa mkulima mwenzetu lakini kapoa sana hawezi fanya maamuzi mazito kama boss wake jk
     
  13. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hana lolote kazidi porojo bila matendo muda wa kusema tupo kwenye mchakato ulishapitwa na wakati,kwanza tangu nyerere mpaka leo!hana jipya bora arudi richmonduli mara mia, maana jamaa kwa kazi anaweza sana achana matatizo madogo madogo aliyo nayo ambayo yanarekebishika,kuliko mtoto wa mkulima,jamani ukukitaka utajiri huwezi kumuuliza masikini akusadie mawazo lazima umuulize tajiri aliwezaje kufika hapo,
     
Loading...