Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

After fabrice mwamba pray for abidal

Discussion in 'Sports' started by BASIASI, Mar 20, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimefurahishwa na moyo wa wana jf kwenye tukio la mchezaji mwafrika mwenzetu mwamba
    naamini kinachooendelea ni maombi yako na yangu ndio yamemfanya hata kumjua shori wake na kumtambua leo hii ukiwa kama ndugu jamaa wa karibu na mpenda michezo naomba uzidi kumwombea mchezaji wetu mwingine abidal anaechezea barca natumaini maombi ya man u real,na mashabiki wa yanga na simba ndio yatakayomtoa pale alipo

    mungu wa miungu uimidiwe na uweza wako ukaonekana kwa mwamba na abidal mapito wanayoyapitia
     
Loading...