Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

After CDC, 80% of men and 75% of women have lost their virginity

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Jan 10, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,537
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Wachangiani samahani nimerekebisha. ni 80% wanaume ambao wamesha poteza ile original yao na siyo 19,80%.

    Sample: ni watu wenye age ya 19 yrs ambao hawajaolewa wala kuoa.
    Thanks.


    Source:
    [​IMG].
     
  2. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    women 75 %????????? . mwisho wa dunia.
     
  3. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mbona hujashangaa ya 80?ahaha..
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    haya tena mie nilizani wanaume watakuwa kwenye 90s hivi.....:tongue::tongue:
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    75%+19.80%=94.8% is this ryt? oyah 2nahitaj takwimu z ukwel cyo unakurupuka 2.
     
  6. smati

    smati Senior Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oya, kama hesabu zinakushinda tulia. unatutia aibu wenye fani hapa.

    Ngoja nikufafanulie.

    19.80% of men, lost virginity.mean 80.20 % are virgin. we talk oonly men here. do the same for women also.

    but 19.80% +75%=??? nimadudu.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    hii lakini mie si kubali nayo
    iweje 19.80% of men
    na 75% of women..

    mmhhh nina uhakika hatujaji toboa wenyewe..
    hiyo number ya wanaume lazima iwe juu..

    ama si hivyo inaonekana jinsi wanaume wanavyo tanga na njia...
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Analysis nzuri sana Afrodenz,unless hao wachache wanafanya kazi kubwa ya kutoboa wengi kila mmoja then hakuna ukweli kwenye hizo hesabu zao..........wafafanue si kutuwekea ma-percentage ya kubuni tu.............Shosti,Husnininyo,Preta na Tatiana hawajaona hili,ngoja nilale,niamke nikiwa fresh ku-calculate tena.:ban:
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Pamoja na kurekebisha kwako hao wanawake wanajitoa hizo bikira zao bila wanaume???? Na wasiwasi na hizi takwimu!!!!
     
  10. F

    Ferds JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Kwani mtu asipokuwa na bikra au akiwa nayo nini kinaongezeka ktk mwili wake au ni mawazomgando tu hayo, na itaporomoka mpaka ifike 0% ya wenyenayo, yaani itafika wakati wote tutakuwa ngoma droo ,labda watoto wachanga tu ndio watabaki kuwa na bikra
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    mmmmhhhhhwanataka kutuonesha jinsi tulivyokuwa wabaya..
    lakini mmmhh hii evedince yao inawasuta wenyewe lol
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uniote mi nakubembeleza ee!!!!!
     
  13. smati

    smati Senior Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kudanganya watu. Bikira wapo wengi sana. wanaume na wanawake. Acha kupotoasha jamii.
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,537
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Ndugu, kuwa bikira ni kitu chema hakuna mfano, ni heshima, ni dhamana, zaidi ni kidhihirisghi cha uaminifu wa mtu. Kutokuwa bikira ni indicator ya kutokuwa mwaminifu, na hii ndio chanzo cha watu kuto jali hata dnoa zao.
    Nasikitika kuwa unatete hili, najua ni kwa sababu pengine huna naman tena ya kuwa bikira. Bikira wapo ila hawapendi kuolewa na mtu ambaye si bikira.

    Mpango wa Mungu ni kuwa watu wote wawe bikira hadi waolewe/ kuoa. hatuna sababu ya kuutukuza huu uchakachuaji wala kushawishi wengine eti kuwa bikira ni ushamba. wacha wawe washamba lakini ni heshima kwa familia na jamii yak pia.
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nimekutunikia PHD.
    WAO HAWAJISEMI...yaani nataman niwe na nguvu nitembee na bakora mkonon nikimwona mwanaume nasimama NAMCHAPAAAAAAAAAAAA NAMCHAPAAAAAAAAAAAAAAA.....haaaa WANANIKERA AWA WANDUME acha tu yan wanamalengo ya kuionyesha jinsia ke ni wahanga,wabaya,hawana maadili .....sasa WALIJITOA WENYEWE izo naniiii??????ngoja nianze kupiga pushap next wk naanza OPERESHEN CHAPA MEN.
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    too theoritical wat abt practical?
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hapa tunajadili nini wajameni?
     
  18. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,537
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Which practical are you talking about???.
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmm, kila lawama, kila baya, kila kosa, kila..................lazima mwanamke tuuuuuuuuuuuu.
    Walijitoa wenyewe????

    Ndo yale yale wanampeleka mwanamke kwa Yesu eti huyu kazini, lakini amezini na nini/nani sio ishu.
    Adamu nae, matunda umekula unaulizwa swali unamtupia Eva lawama, Eti huyu mwanamke uliyenipa amenipa nile.
    Kwa nn usijibu swali Umekula matunda ya mti wa......,

    Nyumba haina maadili huyu mwanamke, watoto wameharibika huyu mwanamke......
    Sawa bwana, tutazibeba tu hizo lawama zenu.
     
  20. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,537
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Hatujasema wanawake tuu, hata wanaume wanatakiwa kuwa bikira hata kama hakuna kiashiria cha kuwa bikira.
     
Loading...