Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

After a debate Obama is one termer

Discussion in 'International Forum' started by Natalia, Oct 9, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Polls and momentum kwa Romney .duh what a change
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Don't count your chicks yet.
     
  3. N

    Natalia JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Big birds to rescue Obama
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    dont exclude big birds
     
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,764
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Says who?
     
  6. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jews at work
     
  7. chash

    chash JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    neck to neck
     
  8. Edzeame

    Edzeame Senior Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Obama asipochunga atakula term moja peke yake. Hicho kiti cha urais si mchezo ni cha Congressmen.
     
  9. D

    Diga Diga Senior Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi, na yeye alikuwa Congressman au? BTW: Romney bado ana kazi kubwa kushinda Urais japo kwa sasa anaonekana kuungwa mkono kwa 47.6% dhidi ya 45.3% za Obama. Hata hivyo, ili ushinde urais, mgombea anahitaji kura zisizopungua 270 kutoka "Electoral College", ambako Obama ana 257 wakati Romney ana 206 kulingana na takwimu za hivi karibuni. Kwa maana hiyo basi, siyo rahisi kujua nani atashinda ingawa Obama ana nafasi kubwa zaidi ya kutetea kiti hicho maana, japo hakufanya vizuri sana kwenye mdahalo wake wa kwanza na Romney, bado wapiga kura wengi wa Marekani walikuwa wameshaamua nani watampigia kura hata kabla ya huo mdahalo. Na kwa vile kwa wenzetu siyo kama huku kwa Wadanganyika ambao kanga, chumvi, kofia na pombe za kienyeji vinatosha kuwabadili mawazo wapiga kura, misimamo yao ya nani watampigia kura huwa ni ya kuaminika zaidi na isiyoyumbishwa.
     
  10. Edzeame

    Edzeame Senior Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwa hufahamu rais wa marekani huwa hana usemi mkubwa. Kuna congressmen au kwa lugha rahisi conservatives na hawa ndio mambo yote ikija kwa siasa. Hawa ndio wanamtoa Obama kijasho kila wakati asiwe na amani. Democrats kikundi ambacho Obama anapata kuungwa mkono ni kikundi kingine wanaotofautiana maadili na Republicans.

    ELECTORAL COLLEGE hawana shughuli kubwa sana na huitajika siku ya uchaguzi tu kuchanganya matokeo(yaani kuchakachua matokeo).
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
     
  12. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Underestimate Obama at your own peril
     
Loading...