Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

After 7 long years, Brad and Angelina to tie the knot.........

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Rutashubanyuma, Apr 14, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [h=1]Brad and Angelina to marry[/h] No date set yet, but actors Pitt and Jolie declare intention to marry again because of 'pressure from the kids'

    [​IMG]
    Angelina Jolie and Brad Pitt, who confirmed rumours that they are to remarry. Photograph: Pascal le Segretain/EPA

    Jisomee mwenyewe................



    [h=1]Brad and Angelina to marry[/h]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Maamuzi mema..
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    maisha ya kisanii ni usanii mtupu..
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    angalau hawajakurupuka.yalisemwa ya kusemwa,hawakuachana.kwa miaka 7 wameshajuana vya kutosha
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Madamex wewe waweza kusubiri miaka 7 bila ya kutaharuki na kuona unakopwa kama THB?
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kisukari wewe ni muumini wa come and stay......nini?
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    cartura kwa nini unabaini hivyo ........na hawa ndiyo wamejizatiti kufanya kweli........
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    let's wait and see... tatizo la hawa celebrities wa majuu ni kutotofautisha maisha yao halisi na maigizo; huyo angelina keshaolewa mara tatu, brad yeye keshaoa mara mbili... unaweza kutegemea ndoa ya kudumu hapo kweli kama siyo yaleyale ya akina kim kardashian?
     
  9. s

    silent lion JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Hawa wasanii wengi wao ni wajinga na wapumbavu tu. Kazi yao ni uzinzi tu. Kama hawa wamesema hawataoana mpaka ndoa za mashoga na wasagaji zihalalishwe. Sasa washazini miaka 7 na watoto juu. Mi nadhani ni wafuasi wa shetani hawa. Devil worshippers.
     
Loading...