Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AfroPod - Pata Elimu ya mambo ya ICT

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kilongwe, Jan 7, 2011.

  1. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tumeanza kutengeneza poscast zinazohusu masuala ya IT,huu ni mwanzo ambapo kila siku zinavyosonga tutakuwa na mambo mengi tofauti huku tukiwashirikisha wadau wengi zaidi.



    [​IMG]


    Kusikiliza,maoni,michango na mengineyo tembelea HAPA
     
Loading...