Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afroit forums ifungwe

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Vitendo, Nov 7, 2009.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    AFROIT FORUMS imeshindwa kabisa kuendelea,kwani inapita hata mwezi hakuna jipya lililowekwa hivyo miminimeona haina haya ya kuwepo kwake kwani haina jipya katika ulimwengu huu wa IT...yani hata window 7 imetoka hakuna waliloweka......
    me naona wenye site hiyo waifunge tu.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huna contacts zao?
     
  3. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kimsingi Technology sio W7 pekee,by the way Afroit ni kwa ajili ya watanzania wote na si forum ya mtu mmoja kaka,Lengo ni kupeana taaluma kwa kila mtu anayefahamu.
    Hehehe,kama kawaida yetu watanzania ambapo kila mtu anamlaumu mwenzake,je nani mfanyaji??Mtoa hoja ameona hakuna W7 kwanini hakutoa maada ya window 7 badala ya kulaumu?

    Ushauri:Tujifunze kutenda na sio kuongea.Afroit haitafungwa,kufa ama kuteteleshwa,just the matter of timing.Midomo itafungwa na wale wanaotenda na sio kuongea.

    Afroit Admin
     
  4. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mimi nimechangia sana kwenye afroit lakini hata hao wenye hiyo site hawaonekani kusisitiza wana jamii ya IT kuleta maada hii inakatisha tamaa sana,huwa nakuona wewe kilongwe,ebu basi sisitizeni hao watu wa IT waigie kwenye site yao na sii kukaa kwenye computer zao na kuangalia picha zisizo husika maana watu wa IT inasemekana ndo tunaongoza kwa kuangalia hayo mambo..tukutane afroit...
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,579
    Likes Received: 1,887
    Trophy Points: 280
    Kilongwe wabongo vichwa vigumu sana wanajua sana kulaumu kuliko kutoa suluhisho la tatizo,msife moyo

    Kinachotakiwa ni kui-advertise hiyo forum watu bado hawaifahamu
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu pia jaribu kuandika makala zako uwe unaweka link na huko ili kupata watu wengi zaidi wajue kuna nini pia unaweza kuisajili afrigator.com kwa ajili ya updates za mara kwa mara
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    rafiki yangu lazima uwe unatazama mambo mbalimbali ili kuweza kujua nini kinaendelea ulimwenguni haswa kwenye masuala ya ulinzi na usalama vingi tunajaribu wenyewe kwenye tafiti mbalimbali ndio maana saa zingine mtu anaweza kuwa anaangalia huko kumbe kuna kitu anafanyia majaribio au anataka kuandika
     
  8. K

    Kabogo Member

    #8
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba contact zao jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!...................
     
  9. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hata kama akiwa nazo unataka afanyeje? "hataz" bana...wapo wapo tu!
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hivi kwanini uje kulalamikia hapa JF? Au ndio unaitangaza?
     
Loading...