Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AfroDenz Pongezi na Nakuomba!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SHIEKA, May 4, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Hallo WanaJF
    Mtakubaliana nami kwamba hapaJF kilamwanaJF ana kipaji na utaalamu wake. Huyu mwenzetu AfroDenz ana ujuzi mkubwa sana wa kutafuta. na ku-tailor make maua ya pongezi kwa mwanaJF yoyote mwenye siku yake maalum.
    Kuna thread iko hapa chit-chat inayotangaza birthday ya The Finest na wengi tumempongeza. Mimi na Bishanga tukapendekeza na kumwomba AfroDenz ampongeze The Finest kwa maua matamu na salaam. Weee bwana wee! Cheki huo umaridadi wa maua Afrodenz aliomrushia The Finest! Cheki hilo bonge la animation! Aisee AfroDenz wee mwisho! Nakutumia pongezi nyingi sana dadaangu kwa utaalamu huo na mimi ningeufahamu ningekurushia pia ua moja kabambe.

    Mwishi ni ombi kwako AfroDenz. Hivi, unafanyagafanyagaje mpaka hayo maua yanapendeza hivyo? Ni website gani yenye hayo mavitu matamu hivyo?
    Asanteni. afrodenzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    HYGEIA

    Dahhhhhh
    wanifanya nione haya sasa..
    asante sana..

    skujui mnapenda kiasi hicho nlichukulia ni utani wako na Bishanga .....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Hapana Afrodenz, Mimi na Bishanga tuko serious. Utaalamu wako wa maua pengine wewe waona ni kitu kidogo kwako kama hobby vile lakini kwetu ni jambo kubwa. Utanielekeza? afrodenz
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo dada ni kitisho kuanzia avator mpaka uchangiaji wake!!!

    Ningekuwa namjua ningemhonga dunia hii ili awe wangu anipambie kabisa home badala ya jukwaani!!!!

    Hongera Afrodensi.
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakuunga mkono kichwa,miguu,mikono,niniliyu na kila kiungo cha mwili wangu.
    afrodenzi,hatuna cha kukulipa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0

    Losambo,hujipendi? Au hujui kwamba ukiona vya elea.....hiyo kozi ya graphics kuna mwenyewe aliyelipia.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

    Hakuna kitu kizuri kama kuweka tabasamu usoni mwa mtu .
    leo hii umewaka tabasamu usoni mwangu , kila niendapo
    au nipitapo ntaweka tabasamu hilo nyusoni mwa wengi.
    kwa vile we ndo mwanzilishi wa hili tabasamu ambalo
    litawapata wengi, ningependa kuweka tabasamu
    usoni mwako .asante sana be blessed.
    Afrodenzi..

    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  8. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....niachieni AD jamani... I know her...
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    HYGEIA..
    ni kitu cha kawada tu ....
    usjali mambo madogo...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha!! HYGEIA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Losambo..
    dahhhhh
    umenifanya nipaliwe ghafla...
    asante sana.. maneno matamu sana hayo ..:)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    afadhali humjui maana ukimhonga dunia sijui wengine utatupeleka wapi lol (joking).
    Hongera kwako afrodenzi kwa ujuzi wa kupamba kimtandao
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Bishanga..
    Swali moja tu?? kwanini unapenda kuwatishia wenzio ??
    Ni nani huyo kakupa kazi ya kunilinda?? Maskini usikute hata hakulipi vizuri..
    hahahahahahh lol

    Acha bana mwenzio nipewe raha.. usinifutie ridhiki mapema hiii.. :glasses-nerdy:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Bishanga
    hahahahahahah lol sasa umebakiwa na nani tu jamani??
    mi bora ni log out... umenichekesha vya kutosha.. asantee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    WaliNazi
    Really??
    sisemi neno zaidi.. Baadaye..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I salute her!!
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    queenkami...
    hahahahahah lol
    dahhhh ni anihonga tu muda si mfupi ataichukua tena..
    asante ..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ... 4 shoo... 4 shiizee..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    AD, afu mie sijafurahi
    Nilikuomba unifundishe kuchora mie na Azimio Jipya
    Afu ukapotelea sijui wapi.

    Ila hongera kwa kuchora kwa kweli(Nina wivu)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    dahhhhh samahani sana mpenzi..
    nimebanwa tu ... hata na hivyo leo
    nimekuja sababu ni bday ya TF..
     
Loading...