Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afro Plus ni kiwanda cha nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, Apr 9, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Acha kujiuliza vitu vidogo vidogo kama Viwanda; Jiulize Machimbo yote ya Madini Nchi ya Tanganyika inapata asilimia ngapi?

    Botswana wanapata 40% Tanganyika 0%
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    sawa mkuu.

    napita.
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hata kama wanauza gongo kanisa halina mamlaka ya kuchoma moto au kuharibu kiwanda. Hii imekuwa desturi mbaya sana kwa viongozi wetu wa dini..ilianzia Zanzibar sasa naona na hawa Efatha wamefuata mkondo tena kanisa linaloongozwa na nabii na mtume ambaye anatikiwa kutumia busara kuliko nguvu kama alivyofanya..
     
  5. k

    kiponzelo Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa mwingira ana nguvu gani,tazama bagamoyo,tazama,ishu ya kubaka serikari kimya tu,jamani tutaisha
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Biblia ilishasema na yeye
    mwenyewe anasoma
    Siku za mwisho watakuja
    manabii wa uwongo
    ndo hao sasa kila
    wapo!. Hivi kama
    ni mkristo unataka
    kusema huu c siku
    za mwisho?. Mtu anala
    la akiamka anajiita NABII
    AU MTUMEEE!!!!!! Majina
    yoooote hawajayaona?
    Duuu mtume!!!! Duuu!!
    nabi!!!!!.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ni kiwanda cha uchapishaji, kinachapa vitabu, majarida, broshua na vingine vya kabila hiyo.
     
  8. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Mbona Yesu alimwaga vitu walivyokua wanauza wachuuzi kwenye Sinagogi?
     
  9. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ni kiwanda cha Zaine Shaarifu 0774 477777 amesema Waumini wa Mwingira wamechoma korani
    I
     
  10. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hapo kwa Mwingira ni Sodoma
     
  11. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mwingira hana nguvu ila analindwa.Mtu akisha baka bila hata Kinga ,anapewa Ukimwi na kukosa nguvu
     
Loading...