Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afro IT kuna tatizo gani?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Vitendo, Jan 9, 2010.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa takribani wiki tatu sasa nimekuwa nikishindwa kupata site ya afroit.sijui kuna shida gani ,labda wanajf mtanisaidia.
    Kilongwe upo?
     
  2. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    MKuu Samahanini sana kwa kutokuwa hewani kwa mwezi sasa,Huku China tupo kama lupango,kuna sheria yao wameianzisha kuwa Website zote lasima ziwe zimesajiliwa na kutofanya hivyo ni faini kuwa mno,sasa kila provider anachachawa hususan kwa website za nje kwani wanaogopa mno,na kupata hiyo ICP kuna ka taratibu ambacho kwa foreigner ni tabu kidogo,Nina uhakika mwanzo wa wiki hii tutarudi kundini.

    Pia tupo kwenye makamilisho ya kitu kingine ambacho nina uhakika kitakuwa na manufaa makubwa zaidi

    Samahanini kwa usumbufu
     
Loading...