Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afrika yule mtunzi na muigizaji wa maigizo ya kivuli,utelezi,mkaguzi afariki dunia.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bendera ya bati, May 16, 2011.

  1. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule yanki aliyetunga maigizo ya kivuli,utelezi,na sasa mkaguzi linaloendelea kuoneshwa na kituo cha televion cha ITV amefariki dunia.preliminary info.zinasema chanzo cha kifo cha kijana huyo ni ajari ya gari.Labda mwenye habari zaidi atujuze.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Anaitwa nani?? Alazwe pema peponi....amen!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ajali zitatumaliza,hata mimi nilikoswakoswa siku si nyingi
     
  4. M

    Minza kuzenza Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo kaka alipata ajali pale kimara resort kituoni siku ya jmosi jioni baada ya kudondokewa na container la mizigo toka kwe gari la mizigo. Na walifariki watu watatu akiwemo huyo thomas senzighe.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MUNGU AMEMPENDA ZAIDI! Amen!!
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwenyezi Mungu amlaze mahali pema peponi AMEN.
     
Loading...