Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afrika nzima hakuna vyuo vikuu vilivyopo ni sekondari tu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jitihada, Apr 12, 2011.

  1. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Ngoja UD na SUA waje wajitetee humu. Hawatambuliwi duniani lakini wana ranking yao ya Africa ndiyo inayowatambua. Mwanafunzi anasoma miaka mitatu hajuhi hata online journal moja!
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kama havitambuliwi...basi mama asha rose migiro asinge kuwa deputy secretary general wa UN..Cus ni zao la elimu ya tz...acha kuposti uongo.
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Elimu yetu imedorora kwa kiasi kikubwa mno, yote ni sababu ya CCM
     
  5. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mi nafikiri ungekuwa/wangekuwa makini kutueleza ya kwamba havitambuliwi katika aspect ipi? Kwa maana kuna wataalamu wengi wanafanya kazi huko nje tena wakiwa zao la elimu ya vyuo vikuu vya tanzania, kuna orodha ndefu sana ya wakuu mbali mbali wa idara ktk vyuo vikuu huko ulaya ambao zao lake ni vyuo vikuu vya tanzania. Kuna mfumo wa wanafunzi wa ulaya, amerika, asia kuja kusoma vyuo vikuu vya tanzania na hupata shida sana na ugumu wa masomo yatolewayo hapa tanzania na isingekuwa upendeleo wanaopewa hawa jamaa na kusahihishiwa kama wabongo waote wangekuwa wana fail coz ttunasoma nao na tunaufahamu uwezo wao darasani! Mi siipingi hoja yao na wala sijaikubali mpaka waseme ni katika aspect ipi wanaoikusudia?
     
  6. m

    mshikachaki Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nadhani tupate takwimu sahihi ingawa vyuo vingi afrika vina upungufu wa vitendea kazi,
    mfano chuo kama ud au udom wanafunzi wanajifunza kutumia computer kwa kuona kayk projector halafu kozi imeisha,jamaa anatoka anfahamu mouse lakin mwambie right click kwa mouse aliyoiona kama picha ni balaa tupu:ndio nchi zetu bwana maslahi ni politician
     
  7. m

    mshikachaki Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nadhani tupate takwimu sahihi ingawa vyuo vingi afrika vina upungufu wa vitendea kazi,
    mfano chuo kama ud au udom wanafunzi wanajifunza kutumia computer kwa kuona kayk projector halafu kozi imeisha,jamaa anatoka anfahamu mouse lakin mwambie right click kwa mouse aliyoiona kama picha ni balaa tupu:ndio nchi zetu bwana maslahi ni politician
     
  8. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona kuna programu za kubadilishana wanafunzi na waalimu baina ya vyuo vikuu vya tanzania (afrika) na vyuo vikuu vya ulaya na america na kwingineko duniani?
     
  9. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli mkuu,ila c kwa kiwango hiko!! Watz c vilaza kiasi hiko bana,duh!
     
Loading...