Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afrika na Waasi: shida i wapi?

Discussion in 'International Forum' started by Endangered, Apr 13, 2012.

  1. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    za jioni wakuu, poleni majukumu. Mda huu nina shida nahitaji ufafanuzi.
    Hivi ni Afrika pekee inayokuwa na waasi? Shida iko wapi? AU ama UN hawawezi kuingilia?
    Guinea Bissau shida!
    Goodluck Jonathan anahaha na Boko Haram.
    Joseph Kabila nae hana amani. Uganda nako shida. Mali nako wanaweka presha! Hv kuna shida gani Afrika? Kwan mataifa duniani hayajui kinachoendelea?
     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kwa watu ambao wanapenda maendeleo ya wananchi acha tu viongozi wazembe waendelee kuondolewa. Mfano mali jamaa wametoa reason ya kumuondoa rais baada ya kuona yuko weak. Guinea nyingine nayo kulifanyika mapinduzi aafu utawala wa raia ukarudi. Hamuwezi kuendelea kuwa na marais kama jk aafu mnawafurahia. Akili yake inafikiria misaada na kuacha rasilimali zinachukuliwa bila manufaa ya wananchi, deni la nchi linaongezeka lakini hakuna kilichofanyika kwa maendeleo ya wananchi. Fedha zote wanakopa zinaishia kwenye mambo ya kipumbavu tu! Kila siku wanaingia mikataba ya ajabu pamoja na kelele zote wanazopigiwa. I wish wanajeshi wetu wangekuwa wanajitambua na kutetea wananchi kutoka kwa hawa wezi.
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bado tu hapa tz, wananchi tumechoka na serikali ya kidhalimu ya ccm.
    Nasisi tunaomba hizo silaa tuanze kazi...
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Unaweza?
     
  5. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mali nliwapenda. Ila sasa jeshi limekabidhi serikali lakini kuna waasi bado wanataka na wao waichukue nchi.
    Kwani ni mara ngapi kumetokea threats za kuichangmsha serikali hapa?
    Nakumbuka kipindi cha Mwinyi wajeda walitaka kumletea soo mzee Mwinyi, sema Nyerere akawabeg, afu yeye ndo akamstua Mwinyi ili awatendee fair hawa wazee wa kazi.
     
Loading...