Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afrika na demokrasia feki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyakarungu, Sep 10, 2012.

  1. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hakuna kiongozi wa Afrika aliyeifahamu na kuifanyia mazoezi tafasri halisi ya DEMOKRASIA, kama yupo basi kiongozi huyo ameifanyia mazoezi kinadharia na hakuruhusu imugharimu, hivyo mbinu za kuidhorotesha ni siraha kwake! Nyakarungu 2012
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu Nyakarungu tuachane na Afrika. Hebu nitajie kiongozi anayefuata Demokrasia ya kweli Nchi yeyote DUNIANI.
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mnafiki tu! hata Kiswahili hujui siraha ndo nini sasa? Kamati kuu nzima isione unachoona wewe? unataka kufurahishwa wewe tu? Wewe una matatizo ya akili! toa upimbi wako hapa!
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Leo ndio nimejua Nyakarungu hafai kabisaaaaa! umetukana viongozi wote Afrika eti hawajui! wewe unajua?
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu kosa lake ni nini?Hakukuwa na haja ya kumtukana mleta mada
     
  6. a

    annalolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    demokrasia anayo Makinda na wenyeviti wote , lusinde, wassira na migullu bila kuwasahau waropokaji wao nape na mukama , vibarua wao Polisiccm
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Mkuu soma thread ya CDM kutimua baadhi ya wanachama wake alafu unganisha dot na hii!!
     
Loading...