Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afrika mashariki ni vibonde!!

Discussion in 'Sports' started by DEVINE, Oct 10, 2011.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamaana Afrika mashariki ni vibonde!! Si Kenya,si Uganda,si Rwanda,si Burundi na wala si Tanzania aliyefuzu fainali za mataifa ya Afrika.Sasa hadi lini tutakuwa tunawashangilia wa Afrika ya Magharibi na Kaskazini? Tatizo ni nini,mbona katika michuano ya mataifa ya Afrika mashariki na kati tunang'aa? Ila tukitoka tu amna kitu? Mwanzoni nilifikiri ni Tanzania tu,kumbe hata majirani zetu nao ni yaleyale. Tafadhari wana Jf nani anayemfahamu mchawi tumuangamize hapa hapa.
    NAWASILISHA
     
Loading...