Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afrika kusini na ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kondeni, Oct 19, 2012.

  1. k

    kondeni Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afrika Kusini ni mojawapo ya nchi zilizoendelea kwa sekta ya viwanda duniani. Kwa ninavyofahamu miaka ya nyuma vijana wengi walikuwa wanakwenda tafuta ajira huko. Naomba uliza je kwa sasa nafasi za ajira iko vipi? Zipo au hazipo,je kuna wanaokwenda tafuta ajira bado ?
     
  2. h

    hamsinij JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wauza unga na ujambazi
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wapo wengi wanaokwenda kutafuta ajira S.A ila wanachokipata ni Umauti.....wanauliwa sana na vijana wa S.A wavivu kufanya kazi wakiona mgeni anafanikiwa kwa kuchapa kazi kwa bidii wanampiga chuma!!
     
  4. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio sehemu nzuri kwenda, nimeishi huko miaka kadhaa nikaona hakuna dili nimerudi bongo mambo tambarare, nakushauri komaa hapa hapa Bongo opportunities zipo nyingi sana mkubwa.
     
  5. M

    Mgengeli Senior Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tulia nyumbani hakufai
     
  6. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ucjaribu futa mawazo hayo. hakufai hata mchana wanakutoa uhai ukiingia kwenye anga zao.
     
  7. Nebby

    Nebby JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2013
    Joined: Dec 10, 2012
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona bongo ajira zipo za kutosha tulia kijana na ujitume
     
  8. S

    Siku za ajabu JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2013
    Joined: Dec 23, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Kama huko south kuna watu nenda tu,ni rahs kufanikiwa ukiwa nje ya kwenu,utulie tu usiwe mgomvi uyasome mazingira
     
  9. S

    Siku za ajabu JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2015
    Joined: Dec 23, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    hivi kama passport ikiisha muda ili kuongeza muda zaid unaenda wapi
     
  10. T

    The Phylosopher JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2015
    Joined: Mar 11, 2015
    Messages: 637
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 80
    hapa kuna machupa kibao watu wanakunywa maji plz hauitaji mtaji wowote wahi asubui okota kufka jion unapata mshiko wa maana huko sauz sio kabisa
     
Loading...