Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afrika imeharibika - Gay Parade in Ghana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 21, 2009.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mbona wachafu hao wote na matendo yao ndo maana hayafai lol
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Si mchezo vifaa vimetulia hivyo!!!!!
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kwa nini ushoga unaenea kwa kasi sana Afrika? Sitashangaa ndoa zao zikaanza kufungwa punde
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kumomonyoka kwa maadili na ukata wa maisha, utumiaji wa madawa ya kulevya na kukithiri kwa kuto kumcha MUNGU
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umenena mkuu by the way hizo nyonyos zao ni za ukweli au famba?
     
  7. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    dah...its so sad, waafrika tunaoaminika duniani kwote kwa kuwa na nguvu leo hii tunakua mdebwedo kiasi hicho...? i cant believe this, ingekua wazungu,wahindi,waarabu ingekua poa lakini waafrika duh...hata hatupendezi we chek mwenyewe.
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Suala la kuwa mdebwedo halina race ni uchafu usiokubalika kwa jamii
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
     
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tena hao ni mchana kweupeeee, hapa Bongo at least wanajitokeza sana usiku... tena kwenye Klabu. hawa jamaa wako one step ahead.
     
  12. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Some mipipo bana!
    Nani kakwambia ushoga ndio unaenea Africa sasa hivi?
    Does ''coming out'' mean a thing to you?Social-cultural reforms?Human rights may be?
    Na,ni nani aliyekutaarifu kuwa one's sexuality ina uhusiano na waafrika kuwa na nguvu or whatever you thought you were saying?
    Think outside the box,work from the edge.
     
  13. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
Loading...