Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afrika hatunaye kiongozi mwenye sifa hizi..........?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sinafungu, Oct 15, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Tuzo ya MO IBRAHIM imekosa kiongozi, stahiki.
    tuzo hiyo ya dola mil 3.2 hutolewa kwa kiongozi wa Nchi yeyote AFR aliyechaguliwa kwa njia ya kidemokrasia, na kuondoka madarakanikwa hiyari, jamani hivi baaada ya Rais mstaafu wa msumbiji CHISANO ndo hakuna tena........................?
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna wengine wawili walishainyakua hii kitu. Lakini pia sifa si kuingia tu madarakani kidemokrasia na kutoka kidemokrasia bali ni jinsi gani ulivyowatawala watu wako! Unaweza kuingia madarakani na kutoka kidemokrasia lakini wakati wa utawala wako ulitumia hiyo demokrasia kujilimbikizia mali ama kuwatawala watu wako kwa kuwanyima demokrasia. Vigezo ni vingi mkuu na viongozi wengi wa Afrika kupata hiyo kitu ni sawa na ngamia kupita kwenye tundu la sindano!
     
Loading...