Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afrika bwana! Kashfa kila kona..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by adakiss23, Oct 30, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Naangalia WBS-Habari channel ya Uganda hapa. Wanasema Kuna bonge la kashfa nchini humo. Imegundulika Nssf ya uko imelipa pensheni (malipo ya uzeeni) kwa walengwa na wasio walengwa ambao ni wasichana na vijana wengi wao wakiwa u_20 na sio wazee. Hata picha zao zinaonyesha hivyo. Uganda Police wanachunguza kashfa hiyo.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukishangaa ya musa utayao ya firauni

    Hata Ulaya sio kila kitu kinakwenda sawa % 100 wana utata unaowaumiza kichwa japo kuna kajiuafadhali
     
Loading...