Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afrika, baba mbaya.

Discussion in 'International Forum' started by Mwelewa, Oct 20, 2012.

  1. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    ♥ AFRIKA ♥
    Ni nani asiyekufahamu AFRIKA?
    Ni nani asijekutaja jina lako AFRIKA?
    Pengine wapo ila ni wachache. Unajua kwa
    nini? Leo nitakuambia AFRIKA.
    Ila kabla sijakuambia naomba tukuliane kwa mambo mawili.
    Mosi, unihakikishie usalama wangu.
    Pili, unisokilize hadi mwisho.
    Nakwambia haya kwa sababu tabia yako
    AFRIKA.Tabia yako ya Kigeugeu
    unayoijenga kwa juhudi za mikono yako mwenyewe.
    Umekuwa mtu wa kuua wasio na hatia eli
    unawaaita wahuni waende wakajifunze
    adabu kwa mama zao. Umesahau kuwa
    wewe ni baba.
    Usichoke, endelea kunisikiliza AFRIKA. Juzi nilishangazwa na taarifa kuwa eti
    unakua kiuchumi kwa asilimia sita.
    Nikajiuliza na "watoto wa kitaa" nao
    wanakua kwa wastani huu. Kukua kwa
    maana ya kupata sehemu bora kwa ajili ya
    malazi bila kusahau "msosi". Unatudanganya sana AFRIKA.
    Nakumbuka wakati naanza chuo, mwaka
    wa kwanza uliniita "NON-PRIORITY". Eti
    sina sifa za kupata "Loan" ila nina sifa za
    kusoma elimu ya juu.
    Haina "noma" AFRIKA. Umeaamua kugeuza juhudi za mama zetu wapendwa
    kuwa mtaji wa vimada wako huko
    unapokujua mwenyewe.
    Vita, chuki, dhuluma na ubabe ndio sifa
    zako siku hizi. Eti unamfanyia ubabe
    Daudi Mwangosi, ukiwa umebeba mabomu na maji ya kuwasha.
    Haina "kweree bhana" si unaniona mi
    muhuni tu. Sina lolote na kamwe sitofua
    dafu mbele ya virungu vya wale "majamaa"
    FFU.
    Matajiri wa " Uchina" wanakutamani mno. Na lazima watakupata tu. We ni wabei
    ghali ila unajiuza kwa dhamani ya kutupa.
    Wakati watoto wako wanalia njaa, wewe
    umekuwa mtu mnyonyaji na mporaji wa
    wanyonge AFRIKA.
    Ni nani kakuroga AFRIKA? Inamaana hauwezi kubadilika AFRIKA? Najua wewe
    si msikivu. Ila kwa hili naomba nisikilize.
    Acha rushwa, acha "undumilakuwili"
    AFRIKA. Uache tena kwa dhati. Huku
    ukidumisha siasa safi na utawala bora.
    Naomba nimalizie kwa hili AFRIKA, yaliyopita si ndwele, tugange mapya.
    CHANZO CHA MATATIZO YAKO NI
    WEWE MWENYEWE AFRIKA.
     
Loading...