Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

African Union Libya, Egypt na Tunisia Mnakwenda Lini? JK Uongozi Ulijifunza Wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Feb 22, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida African Union wanajipeleka Ivory Coast na kikundi cha uongo na kula pesa za wananchi wao. Kikwete anachokifuata Ivory Coast ni nini? Kinashangaza kuona viongozi wa Africa wakijali sehemu kama Ivory Coast wakati majanga nyumbani mwao wala hawataki kusuluhisha. Tunasubiri kuona kama Kikwete Akimaliza Ziara yake Ivory Coast Atakwenda Tunisia, Libya na Egypt na kumalizia Uganda. Africa inaongozwa na watu duni na ukosofu wa dira...Mabadiliko yanayotokea Libya sasa hivi sio kitu kigeni, wananchi wamechoka na watu kama Kikwete, Pinda, Rostam na gang zima la ccm. Maybe kuna fununu kwamba Kikwete ananunua nyumba S. Africa ili akifukuzwa mwezi huu ahamie Cape Town. The truth is about to come out really soon.

    Kuna Ukweli Jeshi la Tanzania Halimuungi Mkono Kikwete Kutokana na Ufisadi Serikalini

    Soma utombo wa mwenyekiti wa AU hapa chini
    "Every of these crisis are in my report with full details, but the question of Tunisia is not there because the crisis in Tunisia came after I published my report," he said. "Egypt is the same thing, noting is in my report which I submitted to heads of state. Nothing on Tunisia, nothing on Egypt"
    African Union Summit Agenda Skips Egypt, Tunisia | News | English
    Ivorian troops kill protesters, AU meets Gbagbo - AlertNet

    Ukisoma leo hii kwenye web site yao hata mapambano ya wananchi wa Libya hawayazungumzii, uongozi huooooo wa Africa
    Home | African Union
    [​IMG]
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Viongozi wa Afrika ni wababaishaji wakubwa,na wakiendelea na ubabaishaji huu siku zao zinahesabika!!
     
  3. J

    Jonas justin Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ndugu zangu huyu fisadi letu tusilicheleweshe hivi tokea baba wa taifa alipostafu hakuna jipya zaidi ya kudidimia kila sekta..
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hawa viongozi ni wanafiki wakubwa akiwemo kimbelembele Kikwete wamekazania kusuluhisha nchi weak kama IC wakaacha Tunisia, Egypt na sasa Libya wakijua wakienda kwenye nchi hizo watapuuzwa.
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Mafisadi watupu,
    naamini nyerere angekuwepo leo asingekubali kwenda kwenye upuuzziiiiiii!!!! Huuuuuuu!!!!
     
Loading...