Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

African Leadership Academy (ALA)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mtatifikolo, Mar 21, 2009.

  1. m

    mtatifikolo Member

    #1
    Mar 21, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hii ya shule za vipaji Tz kufutwa ni kweli??? Yaani unasema Ilboru, Kibaha, Mzumbe je zimefutwa???

    Hii ni sera ya serikali?? Watoto Watz wenye vipaji maalumu serikali inajitoa???
     
Loading...