Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

African ladies hair

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jasusi, Oct 15, 2009.

  1. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Kibaki and Karua




    Samahani kama nitawakwaza dada zangu wa Kiafrika. Kila ninapotazama picha za wanawake wa siku hizi naona mtindo wa nywele ni zile zilizokaangwa au zile zinazoonekana kama singa za mkia wa farasi. Mfano ni hii picha ya mgombea urais mtarajiwa wa Kenya Martha Karua.
    Wanawake wa Kiafrika wana nywele nzuri tu (natural) lakini naona kuna complex na hisia kuwa nywele za kiulaya ulaya ndizo zinazopendeza zaidi.
    Ukiangalia picha za walimbwende wengi Dar utakuta ni hizi nywele za kupachikia au nywele zilizokaangwa. Mara chache sana nakutana na mabinti wenye nywele fupi za asili na zinapendeza kwamba I have to take a double look. Kama nilivyosema samahani kama nitawakwaza dada zangu kwa topic hii.
     
  2. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Jasusi
    Bora umelianzisha maana kuna mtu wa karibu sana ana haya manywele, huwa siyapendi ila basi natafuta namna ya kumwambia nashindwa
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mambo ya globalization hayo, wanawake nao hatupo nyuma.Wengi siku hizi wanabadilisha nywele zao, wengine watasukia weaving kichwani,watavaa wig, kuna wale wanaweka relaxers.

    Kuna baadhi ya wanaume hawapendi wanawake zao kuwa na natural hair, akiwa na natural hair mkewe ataonekana mshamba hiyo nayo inachangia baadhi ya wanawake kuweka artificial hair. Wanaume na nyie huwa mnasifia sana hizi artificial hair, mdada akiwa na hizi nywele bandia umependeza huwa zinakuwa nyingi.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Oct 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    Wewe shauri yako....utaitwa mshamba sasa hivi...

    Halafu usiache kumnunulia mkeo hivi viatu na yeye aende na wakati...

    [​IMG]
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kama huzipendi bora umwambie ili ajue huzipendi.Maana yeye atazidi kuwa busy na nywele anafikiri unafurahia.
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huwezi jua labda ni mtu wa enzi zileeeeee!! Hajui sasa ni 21 century.
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Julius,
    Duh! Hivyo viatu mbona ataanguka? Itabidi aende shule ya kujifunza kutembea.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Oct 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    Vipi, umevipenda hivyo? Lemme know...Lol
     
  9. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hapo ndio mwake maana hizi ndio shoes zinazotakiwa club.
     
  10. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli yuko busy, maana kila akipanga kwenda kutengeneza na akirudi lazima anijulishe na mimi huwa sioni tofauti. Napanga namna ya kiungwana ya kumwambia, ila kwa ubize wake najua nitamchanganya sana. Kama kawa lazima nipange matokeo
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Oct 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    Ok good...expect a UPS package in the next couple days...
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi ni INFERIORITY complex ndio inawasumbua wadada,hata kama mtu ni mzuri kiasi gani lakini bado anakuwa hajiamini alivyo mpaka ajifiche uhalisia wake kwa vitu vingine.
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acheni kuwa biased! mbona hamjasema kwamba mnakuwa natural msipovaa nguo, maana nijuavyo mie zamani watu walikuwa wanavaa vimajani kidogo tu. mbona mnvaa nguo mloletewa na wazungu, mbona mnatumia simu za mkononi, mbona mnashave, tena wengine kwa kutumia cream., sasa what is the difference/ si muwe natural na nyie, acheni bla bla and leave women alone, confidence or no confidence they have the right to decide what they want and how they want to look like, mwenye hasira aite polisi.
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmh, lakini sijui kama wote tunajua athari za hizi nywele au huu urembo wa bandia wa kutumia madawa kama yale ya kubadilisha maumbile asilia. ingekuwa vyema tujulishwe athari pengine mtu anaweza kufanya uamzi maana siku hizi humjui yupi mwaume, yupi mwanamke kwa ajili ya huo urembo bandia. yaani ngoma droo.

    mmh hatari!
     
  15. JS

    JS JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    vipi kuhusu nywele zilizowekwa dawa? wengine wanakuwa na nywele za kiafrika haswaa zimejaa si mchezo nzito kiama akieka dawa angalau aneza chana zikakaa smart au na hao hawakuvutii????
     
  16. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi wanaume wanaovaa heleni?na wengi wanasuka nywele pia?
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Oct 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    They are just as bad.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwi kwi kwei
    hahahahahahah una hatari mwenzio kasema nywele we unamuongezea catalogue ya viatu
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mnapenda tutumie style hii ili turudi miaka ile ya 50-70

    [​IMG]
     
  20. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    At least it is natural and I do not have to worry about our ladies
    getting some weird kind of cancer.
     
Loading...