Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

African countries (TZ) tulitakiwa tupate uhuru miaka ya 1990-2000.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safety last, May 19, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sioni ule uhuru tuliokimbilia miaka ya 60.viongozi wamekuwa wezi mafisadi,hakuna kuwajibika,the same problems since indpnt poor,infrastructure.education, health,btn 48 poor countries 30's came frm africa white they hv come again with privatisation,tunachuuza kwenye nchi yetu.vilivyofanywa na wakoloni ndo tunavyoviendeleza.discrimination ,uzembe etc uhuru uko wapi au mm ndo sijui maana ya uhuru nafikiri wakati sahihi kuwa huru labda ni miaka yatisini mpaka elfu 2.labda kungekuwa na tofauti!
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata tungepewa leo kwa staili ya viongozi kama JK tusingetoboa. Uhuru ilibidi tupewe mwaka 2500!
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    yeah it might be..... things ar so bad man no jobs everythng worse
     
Loading...