Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

African barrick gold yaiua tanzania kiuchumi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bally B, Oct 3, 2010.

  1. Bally B

    Bally B Senior Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 11, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii Kampuni ya uchimbaji madini ya African Barrick Gold kiukweli inaiujumu uchumi wa Tanzania Haiwezekani watu wafanye kazi Tanzania halafu mishahara yao ilipwe kutoka Afrika kusini,wakati huo huo tunalia ya kwamba hela ya tanzania inazidi kushuka thamani.Pia wafanyakazi wamekuwa wakilalamika kuchekeleweshewa mishahara yao wakati mwingine kuingiziwa katika banki isiyo kuwa ya mhusika,

    Swali: Je Serikali yetu hii inalitambua hilo na kama inalitambua Inamkakati gani wa kuinua uchumi wetu kama fedha za kigeni zinaingia kwa namna hii uchumi utakua kweli,
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yako mengi ya namna hiyo, cheki na nbc, shoprite nk ujue tumeweka rehani uchumi
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jibu ni Octobaer 31, ingawa napata wasiwasi baada ya JWTZ kuanza kutupa vitisho. But the President Elect. Dr W. Slaa will make the way through. Na wote tutafurahi pamoja, tutajenga nchi kwa moyo mmoja na kulitumikia taifa wakati mwingine hata bila mshahara lakini siyo chini ya ccm.
     
  4. Bally B

    Bally B Senior Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 11, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aaaaah kikwete kweli ni jembe lisiloweza hata kupalilia bustani yaani hata hilo halijui kuwa ni chanzi cha umaskini kwa Tanzania jamani!!he has no shame huh!
     
Loading...