Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

African barrick gold kwa yeyote mwenye update nafasi ya cctv operator???

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Naitwa Nani, May 5, 2012.

  1. N

    Naitwa Nani Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba kuuliza, tuliitwa kwenye Interview na hawa jamaa wa ABG kwa nafasi ya CCTV OPERATOR tarehe 26/04/2012, wakasema watatujulisha??
    So nauliza kwa yeyote ambaye amepewa feedback????
     
Loading...