Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

African Adolf Hitler (Kagame?)

Discussion in 'International Forum' started by Ng`wanakidiku, Oct 15, 2011.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    ...inawezekana tamaduni za wa nyarwanda ni tofauti kabisa na za watanzania, mbona mzee JK huchorwa katuni watu humuita majina ya aina tofauti tofauti wala hajawahi kulalamika. kwa hili bongo ki demokrasia tupo juu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...