Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Africa resists financial hurricane

Discussion in 'International Forum' started by Invisible, Oct 7, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Oct 7, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    By Olivier Nyirubugara, The Hague, The Netherlands
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Oct 7, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wishful thinking!
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Invisible,
    Hata huku Vichochoroni Sikonge hili tatizo halipo. Watu wengi hununua vitu kwa pesa CASH. Mikopo ilianza kuwa maarufu juzijuzi na watu wote wanaokopa na kushindwa kulipa hata kama ni shill. laki moja basi unawekwa kwenye list ya watu wasioaminika kupewa mkopo. Hapo kila sehemu ukigonga hodi ni kwamba unakuwa umefungiwa.

    KWa nchi za Africa, benki nyingi zimekuwa tangu zamani zikiweka sheria za kufa mtu. Sasa matokeo yake ni kuwa wana CASH nyingi sana (ki uwezo wa banki). Hili tatizo linakumba wale tu hawana CASH. Ndiyo maana akina Citibank na watu kama Warren Edward Buffett kwa sasa wako busy wakinunua kwa bei poa kabisa midondo ya banki. Benki hizo ingelikuwa mwezi jana wangelizinunua kwa bei juu sana. Kama Africa ingelikuwa well organised na sisi tungeliingia kununua hisa za midondo hiyo kwa Cash tulizonazo ingawa hii inakuwa ni kucheza karata.
     
Loading...