Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Africa Cup of Nations -2010

Discussion in 'Sports' started by mwanamasala, Nov 21, 2009.

  1. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Group A (Luanda): Angola, Mali, Malawi, Algeria

    Group B (Cabinda): Cote d'Ivoire, Burkina Faso, Ghana, Togo

    Group C (Bengela): Egypt, Nigeria, Mozambique, Benin

    Group D (Lobango): Cameroon, Gabon, Zambia, Tunisia ;


    Jamani lini na sisi tutakuwemo kati ya nchi hizo?????
    Wenzetu wa Malawi wamejiweka sawa,may be vioingozi wa FAT wajiulize nchi ndogo kama Malawi inawezaje kuwa katika finals hizo?Hata wana Mozambique ambao sio kama sisi walipata Uhuru tunawaona chini ya Comrade Samora Machel.
    Sina kumbukumbu lini tulishiriki kati ya finals hizi though nimeona kuna thread zinasema tulikuwa na wacheza wazuli miaka mingi iliyopita.
    Ukiangalia nchi hizi zote ,timu zao za ligi hazina wafadhili Wahindi!!!

    Anyway nitashangilia Malawi,maana ukiangalia hata wacheza wao baadhi wana majina ya Kitanzania,sio mbaya Mozambique kama wewe ni Mmachinga
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    tanzania kuingia huku inawezekanaaaa....ILA BILA YA LONGOLONGO LA MARCIO MAXIMO KOCHA KIMEO ANAYESHIRIKI UFISADI NA VIONGOZI WA SERIKALI KUTUIBIA PESA ZETU WALIPA KODI KWA MGONGO WA NATIONAL TIMU....
     
  3. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Coacher analipwa fedha kibao za walima korosho lakini hamna kinachofanyika zaidi ya kuendelea kuteremka kwenye msimamo wa FIFA! Si atimuliwe tu!!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Football na politik hazinamahusiano! sisi wizi tu
     
  5. M

    Matarese JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Namuunga mkono Masanilo, kwa mawazo yangu tatizo sio Maximo, kwa kweli sisi mpira uwanjani bado, mpira wetu unachezwa na kupambwa na vyombo vya habari, lakini ukienda uwanjani ni madudu maputu!
     
Loading...