Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa wa Takukuru ajiua kwa kujipiga risasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by johnmashilatu, Sep 6, 2012.

  1. j

    johnmashilatu JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Afisa mwanadamizi wa taasisi ya kuzuia na kupambana na rushwa TAKUKURU katika wilaya ya Ngara mkoani Kagera amejiua kwa kujipiga risasi kidevuni

    afisa huyo bw Francis Kitundu amejiua kwa kujipiga risasi leo saa nne asubuhi baada ya kutoka kwenye kikao cha ndani cha kujadili shughuli za taasisi hiyo.

    Mkuu wa Takukuru wa wilaya ya Ngara bw. Stewart Kiondo amesema muda mfupi baada ya afisa huyo kutoka kwenye chumba cha mkutano walisikia mlio wa risasi na walipokwenda walimkuta amelala chini baada ya kujipiga risasi kwa kutumia bastola.

    Amesema mwenzake huyo ambaye ni mwenyeji wa mkoa wa Iringa amefariki wakati alipofikishwa kwenye hospitali ya Nyamiaga wilayani Ngara ili kujaribu kuokoa roho yake
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    RIP Kamanda
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kitundu ni watu wa Iramba Singida ni wanyirama,...sio kila mtu anayejiua ni mtu wa iringa kwa kina mkwawa...kweli hao jamaa huwa wanajiua/kujinyonga etc, lakinih ata makabila mengine pia huwa yanajiua pia...huyo si mhehe ni mnyiramba kwa wale walioishi singida watakuambia.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    huwa siamini sana mazingira ya kujiua kama haya..foensic investigation za mbele zikija kuchunguza utaambiwa kauawa na kuwekewa bastola mkononi..alitaka kumlipua na nani kwa rushwa?
     
  5. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa vile ametoka huko huko wanakopenda kujiua haishangazi sana. labda amesalitiwa na mkewe. RIP Kamanda
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hata Mtemi ISIKE wa Tabora alijiuwa kwa kujilipua kama Mkwawa ila haina maana na yeye alikuwa mtu wa Iringa.

    Kuitwa Kitundu na kuwa Mnyiramba, hakumaanishi umekuwa mwenyeji wa SINGIDA tayari.

    Kuna baba mdogo wangu yupo Kamchatka miaka zaidi ya 30 na ana watoto wanaitwa Sikonge vilevile na wanaongea Kinyamwezi kwa mbaali ila wao ni WENYEJI wa KAMCHATKA na si wenyeji wa SIKONGE pale Tutuo kwa Rehani.

    BTW: Nape atakuja na usemi "CHADEMA wamehusika" na yule kituko atasema "Alipata SMS kutoka kwa Dr. Slaa."
     
  7. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,795
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    Hawa ndugu zangu wanyaru kama wajapan,bwana ametoa bwana ametwaa jina lake lihidimiwe amen.
     
  8. awp

    awp JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chadema wasababisha, tume itaundwa fasta
     
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kaambiwa aache kupokea rushwa? Peleleza sababu ya kujiua uilete jamvini.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    kama katoka Iringa basi hakuna la kushangaza hapo
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    RIP kamanda.
    Nadhani tutajuzwa kwa nini kachukua maamuzi hayo ya kustaajabisha
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Atakuwa alichunguza wataalamu wa kutokuchunguzwa!!
     
  13. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kifo hiki kichunguzwe kisipatiwe majibu mepesi eti kajiua tu.Kwanini ajiue baada ya kutoka kwenye kikao,je walikuwa wanajadili kitu gani ambacho kilimuuma hadi kumfanya ajiue.
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe wana kagera wako suicidal heh!!
     
  15. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifo kinauma lakini kujiua au 'suasaidi' kama waswahili wanavyotohoa, kunasikitisha. Hakuacha.ujumbe wowote? Maana hao watu wanafanya kaz kwa msongo mkubwa wa mawazo huku dhamiri zao zikiwasuta
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Kilichomsibu sana ni nini?

    Mi nahisi kuna jambo tu!
    Poleni wote mliopatwa na msiba!
     
  17. m

    markj JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hayo mambo ya majina fulani ni ya watu wa sehemu fulani yameshapitwa na wakati mkuu, kama ni ivyo karibia wa tz wote sasa watkuwa ni watu wa ulaya na uarabuni aisee
     
  18. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Alikuwa na siri kubwa kuhusu boss wao dr.hosea kuhusu ufisadi wa jamaa na uozo wa takukuru,alikuwa kwenye mandalizi ya kumlipua Na kuanika kila kitu..police itz ur job.
     
  19. m

    markj JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    wewe umeliona ilo tu, je kama nae ni mtuhumiwa wa watu wanaokula rushwa na huku ni mtu wa takukuru je? au kama kuna deal alicheza na kaona ishu imevuja?
     
  20. b

    bagi JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    iundwe tume
     
Loading...