Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa utamaduni wa Moshi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by emoshi, May 2, 2011.

  1. e

    emoshi Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana JF naombeni kwa yeyote anayejua sanduku la Barua la ofisi ya Afisa utamaduni wa Moshi ikiwezekana na no ya simu anisaidie plz.thankx
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    This is a misuse of this forum. Piga sm huko council . Sm zao ziko kwenye yellow pages za TTCL.
     
  3. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    some plz call 911
     
Loading...