Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa uhamiaji Mwanza anusurika kuuawa kwa risasi na polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matongo manawa, Oct 10, 2012.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kudhihirisha kuwa wako juu ya sheria na hakuna wa kuwagusa,polisi mkoani Mwanza wamekosa kumwua afisa uhamiaji.

    Kwamjibu wa afisa huyo amedai mpango wa kumwua ulikuwa umepangwa na afisa polis Abuu ambaye alikuwa na mahusiano na mke wa afisa uhamiaji kufikia kutalakiana

     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh Polisiii khaaaa malavidavi hayo jamani
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    hii habari nimeikosa star tv!yule kamanda wa mkoa anasema ni bahati mbaya aliingia kwenye mtego wa majambazi!!
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Hukumu ya kunyongwa itumike kwa kila polisi anayeua raia ambaye inagundulika kuwa hakuwa jambazi na wala hakuwa tushio kwa maisha ya askari huyo au maisha ya mtu mwingine. Kesi kwa polisi wanaoua raia ziwe ni kuthibitisha mambo mawili tu (a), kuwa marehemu aliuawawa na askari mtuhumiwa (b) Wakati marehemu anauwawa hakuwa anatishia maisha ya polisi yule au ya raia yeyote (hakuwa na silaha ya kutishia maisha)
     
  5. K

    Kaizer G Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    polisi ni nouma!
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Polisi kwanini hawatumii akili wanafikiri wao wapo juu ya sheria?
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakika iko siku hili litawagharimu!


     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    auaye kwa upanga nae auwawe kwa upanga
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Ma RPC wote wameuaa saanaa hadi kufikia hapo walipo!wameua mnooooo.....
     
  10. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kama walivyozoea RPC kakanusha kwa nguvu povu linamtoka,huyo Abuu km ninaye mfahamu ni mpenda ngono sana.
    Afisa uhamiaji pamoja na kujitambulisha jamaa bado alitaka kumshuti,ikabidi atoe gari speed polisi wakalimiminia risasi kwa nyuma.

    Mungu amemlinda Afisa huyo vinginevyo angekuwa amekifa na Chagonja angetoa taarifa kuwa alikuwa jambazi na akawekewa na silaha ya ushahidi.
    Mke wamemnyang'anya halafu na uhai wake wanataka wauchukue!!!! Mbona polis hamna hata huruma.

    Halafu pengine mnisaidie polisi ataendaje kwenye tukio na gari ya kwake binafisi????
    Haya mambo hayavumiliki,polisi sasa inaamua nani aishi na nani afe!!!!!
    Mimi nawaomba wtz wenzagu tuchukue hatua,hatua ya kwanza tukatae au tuwazuie
    Watoto wetu kujiunga na jeshi la polisi,na vijana wahamasishane ktk hili!!!!
    Tuone watapata wapi chinjachinja,pia tutakuwa tumewaepusha watoto na laana hii.
     
  11. T

    The Worshiper JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wagamba hao
     
  12. T

    The Worshiper JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Jamaa naona wanataka watumalize wabaki wenyewe.
     
  13. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Amina na itimie kama ulivyosema
     
  14. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni tukio lililotokea sa 4 usiku jana afisa huyo alipokua anapita na gari yake,ghafla gari yk ikaanza kushambuliwa kwa risasi na askari....aidha askari walipohojiwa wakadai walidhani ni jambazi waliyekua wanamsubiri ambaye walikua wamepata taarifa zake na alikua anattmia gari inayofanana na ya afisa waliyemshambulia.....Tanzania yetu hiyo
     
  15. Simba mnyama

    Simba mnyama JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utetezi wa Liberatus (RPC) bwana!! Unaweza ukacheka mwenyewe! Kwani ukifananisha gari ndo uanze kurusha risasi! Mie nilidhani wangemsimamisha kwanza na baada ya kuona kuwa ni mkaidi ndo wamvurumshie risasi. Kichekesho!
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    aaaiseeeeeee unacheka wakati wanatumaliza hawa.......................................!
     
  17. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    polisi wamegeuka wauwaji!! babu yangu aliniachia laana nisiwe polisi! naona aliona mbali!
     
  18. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Miezi 6 pale CCP,police hufundishwa kushambulia gari iliyombeba jambazi bila kuwa na target point...hawa jamaa vilaza kweli..
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hata uniloge nipate majipu,police hunipeleki..
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    jamaa alitoka nduki,akawafungulie kesi pambafu hao.
     
Loading...