Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa uhamiaji Mwanza aliyenusurika kuuawa na polisi ashambuliwa kwa nondo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matongo manawa, Oct 13, 2012.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari nilizozipata punde ni kwamba Yule afisa uhamiaji aliyekoswa koswa na kijana wa marehemu Barlow kwa risasi, usiku wa kuamkia leo alishambuliwa na watu wasiokulikana na kupigwa nondo kichwani.

    Afisa huyo kwa sasa amelazwa ktk hosp ya Bugando na Hali yake si nzuri sana.

    Ikimbukwe kwamba juzi baada ya kunisurika kuuawa alimtupia lawama afisa wa polisi Abuu kuhusika na mipango Ya kumwua kutokana na kuwa na mahusiano yasiyofaa na mke wake hali iliyopelekea kuwa na Kesi ya kutalakiana.

    Lakini pia ikumbukwe kwamba baada ya kulituhumu jeshi La polisi, kamanda Barlow Alipinga na kukanusha tuhuma hizo kwa nguvu zote akidai kuwa aliingia kwenye mtego wa Polisi muda ule ule na gari lile.

    Kamanda Barlow aliuawa jana majambazi kwa kupigwa risasi alipokuwa akimrudisha nyumbani dada yake wakitokea kwenye kikao cha harusi Kati ya saa saba na saa nane usiku.

    Nitawajuza zaidi.
     
  2. O

    Olecranon JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Kazi IPO. Endelea kutujuza tafadhali
     
  3. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    poor tanzania
    tunaelekea wapi?
     
  4. kamatembo

    kamatembo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Duh! hili game tough...
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Maafisa usalama hebu lishughurikieni jambo hili la Mwanza na matukio mengine kwa umakini vinginevyo ni aibu kwa system nzima.
     
  6. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mengi yatajitokeza, ngoja tusubiri.
     
  7. majonzi

    majonzi Senior Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanza imeanza kuniogopesha kuja huko na mai wife wangu
    mapolisi wa uko wanachukuwa wake za watu kinguvu au mke anakwenda mwenye?
    duuu inatisha watu wanachukuliana utazani wanakaa kota za polisi
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    popcorn please

    wafu wameamua kuzikana wakiwa hai
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Nanyanyua mikono juu!!! Hivi hii ni ile Tanzania ya amani na usalama? Mtukufu Rais upo?
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mbona kama fabricated story?
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    mwenye nia na nchi yake atarudi tu, huna nia ya kurudi wala nini... unatafuta excuses tu
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Police ime-feli, usalama wa taifa nao umefeli?
     
  13. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    duh amani na utulivu
     
  14. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Samahani mkuu, naomba unijuze! Hivi mke wa huyu jamaa aliyepo kwenye mgogoro nae anaitwa nani vile.
     
  15. b

    bmosses Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu 2nashukuru sana endelea ku2pa tarifa zaidi zinazo endelea
     
  16. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,818
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Nchimbi unda tume plz!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mbona haijatangazwa kwenye vyombo vya habari?
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wameshawah kushugulikia mangapi?????
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jf pia ni chombo cha hapari,,,,,,,,au hulijui hilo,,,umekariri t,v,redio na magazeti????nao habar huzipatia hapa,maana hapa kila mtu ni mwandishi dadangu
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mr dhaif upooo
     
Loading...