Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa mtendaji wa kijiji kizimbani kwa kuandika talaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by UGHANDI, Feb 13, 2012.

  1. U

    UGHANDI New Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afisa mtendaji wa kijiji cha ufana,tarafa ya sepuka ktk halmashauri ya wilaya ya singida,aliyetambulika kwa jina la maulidi komba amepandishwa kizimbani katika mahakama ya mwanzo ipembe,mjini singida akikabiliwa na tuhuma za kujihusisha na utoaji wa talaka kwa lengo la kuvunjo ndoa ya mke na mume
     
  2. U

    UGHANDI New Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa kijiji cha kituntu,kata ya puma,tarafa ya ihanja,singida vijijiji wamemkataa diwani wao kutokana na sababu mbali mbali ikiwemo kuhamishia ofisi ya kata hiyo nyumbani kwake
     
Loading...