Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa mtendaji mikoani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by chipalila1, Sep 28, 2012.

  1. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jaman hvi kutakuwa na fairness kwel kwa kila mkoa kufanya usail kwa applicant wa mkoa husika ? je utmish wataweza ku cover mikoa yote ya usail au ndo watu wa mikoa husika wta endesha usail bila watu kutoka utumishi?
    tusio na wakutushka mikono si ndo yametkuta? anae jua tafadhar atufafanulie hili plz:crying::crying:
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    km vle husomeki
     
  3. A

    Agrodealer Senior Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa uzoefu wangu tu hawa watu wa utumishi wakitangaza usaili huwa hawawahusishi kabisa wahusika wa pale eneo la interv ila kwa hili tunaona itakuaje wapo wengi lamda watagawana majukumu
     
  4. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ww mkuu nadhan umenielewa si unajua faulo za mikoan.. ngoja tusubiri tuone
     
  5. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi ni miongoni mwa watu niliyewahi kuwa na wasiwasi kama huo. Ila amini usiamini interview zote zilizopata kufanyika mikoani mpaka leo, zote zilisimamiwa na utumishi wenyewe bila kujalisha zilifanyika kwa siku moja katika mikoa tofautitofauti. Hawa jamaa sijui wanawatumishi wangapi? Kama haitakuwa hivyo basi hii ndo itakuwa ya kwanza.

    Mimi swali langu ni kwamba, kila watu wa mkoa husika watapangiwa kazi katika mkoa waliofanyia interview endapo watafaulu? au kupangiwa kituo cha kazi haitazingatia ulikofanyia interview? Maana kama itakuwa hivyo basi harufu ya ukabila na ukanda itaanza kupandwa kwa njia hii.
     
  6. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watakao fanya kesho wata tupa report
     
Loading...