Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa Mtendaji Kata Ya Tandale Matatani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by deadteja, Aug 22, 2012.

  1. d

    deadteja JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Taarifa nilizozithibitisha muda huu ni kwamba Afisa Mtendaji Kata ya Tandale, anayejulikana kwa jina la Katula, ameng'ag'aniwa na vijana wanaodai kulipwa haki zao kwa ajili ya semina ya zoezi la sensa. Vijana hao ambao inasemekana wanadai hela zao hizo ambazo ni 245,000/- kila mmoja, yaani 35,000/- kwa kila mmoja kwa muda wa siku saba. Inasemekana vijana hao walimkwida na kumvua shati lake la kaunda, na alibakiwa na 'slinglet' na kuanza kumburuza kuelekea Wilayani Magomeni toka maeneo ya shule ya sekondari Kambangwa. Naendelea kufuatilia.
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    afisa mtendaji alihusikaje huko au alikuwa human shield
     
  3. t

    tenende JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Afisa mtendaji kata?... hii petty corruption!.
     
  4. d

    deadteja JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani huyu jamaa inasemekana ana watu wake wa 'mtaani', lakini Afisa wa Sensa aliwahi kuuliza 'Walimu wako wapi?', hivyo ilibidi wachomekwe walimu kadhaa ili kuua noma, sasa naona anajaribu kuwachinjia majini hao walimu na wengine ili mara wakikata tamaa, awarudishe watu wake. Habari nilizozipata asubuhi hii ni kwamba vijana walim'buruza toka Kambangwa K'ndoni mpaka ofisi za wilaya ya K'ndoni, Magomeni akiwa na suruali tu.
     
  5. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama vipi wamuue ili iwe fundisho kwa wapumbavu wengine kudhulumu haki za watu wanyonge maana haiwezekani mtu anakua jasiri kuwaibiwa wenzake kirahisirahisi tu huu ni wazimu
     
Loading...