Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa mstaafu wa JWTZ amiliki Tsh 50 bn nje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wimana, Oct 1, 2012.

  1. W

    Wimana JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Mh Zitto Kabwe amekaririwa na Gazeti la Mwananchi la 01 Okt kuwa katika yale matrilioni ya pesa zinazomilikwa na vigogo kwenye akaunti zao nje ya nchi, mmojawao ni Afisa wa JW TZ mstaafu.

    Huyo mzee lazima atakuwa 60 + yrs, atazifanyia nini pesa hizo alizotuibia ktk umri huo? Anawatafutia laana tu watoto na wajukuu zake watakaorithi mapesa hayo!

    Kuna kigogo mmoja wa JW TZ aliyestaafu hivi karibuni, alituhumiwa humu JF kuwa amepokea mabilioni kwa ajili ya Askari waliopo UN mission nje na kuhifadhi nje.
     
  2. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na zito yeye alisema za kwake zimefikia ngapi now?
     
  3. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,011
    Likes Received: 2,265
    Trophy Points: 280
    Luten-General(mstaafu)Shimbo ndiyo mwenye hizo hela au?
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Shimbo-ni-Shafo
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Luteni Generali Abrahmam Shimbo
     
  6. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    aiseeee!!
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna mwingine zaidi ya Shimbo!:rockon:
     
  8. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Napita tu kwanza. Nitarudi baadae.
     
  9. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mtaje basi huyo kigogo? Habari nyingine heading kubwa halafu content hamna.
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,222
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Siyo za kwake zote, hapo kuna mgao wa best wake baba mwanaasha.
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Atakuwa general Mbowe ndo anaweza akawa napesa hizo
     
  12. m

    mamajack JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Shimbo*100
     
  13. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ikiwa ni mara kadhaa sasa ZZT akisema atawataja waliotuibia fedha zetu na kuzificha nje bila kuwataja, nashindwa kuelewa ni nini kinamzuia kuwataja. Kusubiria eti serikali kunasiku itawashughulikia wezi hao wakati serikali ya CCM ndio mwizi ni kucheza cheusi chekundu.

    Tunataka mwembe yanga sio kutishia nyau. Weka majina hadharani tuyumbe na wezi wetu kama wale wa redio na adhabu za kimila. Kama unaogopa kurushwa majina hadharani nayaomba mimi nikusaidie kuyaweka hadharani.

    Chief Mkwawa wa Kalenga
    Niliuwawa na wajerumani ili muishi huru
     
  14. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pimbi!!!!!! shimbo
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bado mnakuwa na Imani na huyo source mnafiki na hilo gazeti lake? kama yeye nae si muhusika kwa nini asimtaje direct, kutwa kuna mtu kuna mtu, that why I admire Dr.Slaa
     
  16. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bado tupo kwenye zile enzi ya kulindana? Why wasting time na majina like kigogo mmoja wa JW TZ aliyestaafu? Hit the nail on top, mofuk.
     
  17. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,678
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    haa haaa haaaaa
     
  18. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Yeye zake alizopewa na chama cha magamba zimefika ngapi?
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Ina maaana hakuna msafi?

    Zitto alitaja au naye anazunguka tu mbuyu?
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Mkuu kale kasheria kandamizi kanaweza kumkandamiza mtu!!!
     
Loading...