Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa mkuu wa polisi dar apewa kipigo na madaktari na kuvunjwa meno

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by C programming, Jun 27, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Leo katika taarifa ya habali iliyorusha itv ilimuonesha afisa mkuu wa polisi kitengo cha interijensia
    kutokana na kufika hospitali na kujitambulisha afisa usalama ametumwa na kamanda mkuu kuchunguza mwili wa dk.steven ulimboka ......baada ya muda alijikuta na akipatiwa kipigo na meno yake mawili yalivunjika....na madaktari waliokuwa wakimuhudumia dk.ulimboka..........source itv news
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kipindi kigumu mkuu
     
  3. C

    Chamwau Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pinda alisema liwalo na liwe.katangaza vita
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Liwalo na Liwe kitaeleweka na upepo utatulia tu
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Jamaa alitoka nduki utadhani amekanyaga moto, eti tiss
     
  6. C

    C programming JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    J
    Jdaa sijui kama atarudi tena pale
     
  7. l

    luvara Senior Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Serikali hasa katika awamu hii ya nne imewafanyia mengi mazuri madari, hata hivyo inaonekana hawaoni chochote kizuri walichofanyiwa. Mtaka yote kwa pupa hukosa ...... Nawaomba watumie busara. Kwanini kuwaacha watanzania wagojwa kufa kwa maradhi, kisa mafao ya ziada. Kumbukeni mmesoma kwa kodi za watanzania wanyonge na wao walikuwa na mategemeo makubwa kwenu. Haya! Nawashauri madaktari muache mgomo mara moja na muonyeshe uzalendo wa hali ya juu. Kama kuna kazi baadhi yenu wameona zinalipa zaidi .. Vilevile wajiepushe kujichukulia sheria mkoni kama kuwapiga askari.
     
  8. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kiurudisha CCM madarakani ni janga la taifa! - Dr Slaa 2010
     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Usipotoshe watu. Mafao ni badhi tu ya madai ya madaktari. Madai makubwa ni mazingira bora ya kazi yakiwa ni pamoja na kuwepo kwa dawa na vifaa ili kufanikisha kazi. Wananchi wengi wamefariki kutokana na uhaba wa madawa na vifaa na hiki kila Mtanzania anakiona.

    Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2
     
  10. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wamemkosea sana. Wange mmwagia petroli na kumchoma moto.
     
  11. M

    MTU WA VITA Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijauzunishwa kabisa na kupigwa kwa huyo polisi zaidi sana nahisi alikja kutaka kumalizia dr wamelaaniwa hawa wakija tena wapatiwe zaidi yahicho
     
  12. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,444
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Vp mnaojichukulia sheria ya kuteka na kupiga au kuua mfano akina Sabinus Chigumbi (wale wafanyabiashara wa madini toka Morogoro au wale vijana 2 mliowau pale Arusha au Kombe? je kwa upande kwa raia mkiwauwa ni sawa? Au bado unaendelea kutunga sentensi zingine.
     
  13. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    loooh!kumbe police waoga vile?
     
  14. Kasigila

    Kasigila Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watu wana hasira anaenda kienyejienyeji
     
  15. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni upepo wa madaktari huu utatulia tu, wanataka wapewe vijicenti vya Cheenge wawe ka cheege, sasa nani atamueshimu mwenzake
     
  16. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uwezo mdogo wa kufikiri.
    Hivi wewe unadhani ma DR wanatibu kama lile Tangazo la dawa la Kenya? "Maumivu yakizidi Mtazame Daktari"
    Hiiii Hiiii hiii!

    Dr anahitaji vifaa na mazingira safi ya kufanya kazi.
    Ni Busara kumtibu mgonjwa kwa maneno hadi kifo kimfikie au kuishinikiza serikali iboreshe mazingira?

    Tatizo letu waTanzania ni ukweli kwamba Our Expectation for health services are very very LOW, we dwell in a lower expectation than the lowest possible.

     
  17. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    madai makuu ni hela, hayo mengine ni kurembesha tu
     
  18. n

    nndondo JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hivi kweli umbumbumbu ni mzigo, hawa watu ambao wala si madaktari wala hawana elimu ni form four failure wamepanda tu kwa kukubali kujilegeza mbele ya mabasha zao wanapataje courage ya kuchangia mjadala wa wasomi na kuongea pumba? hawana tofauti na yule mbunge wa ccm korogwe professor wa kangaoo college bin mitishamba aliyejamba kuhusu inflation na kudai kwa nini chadema wasiipunguze kwenye maeneo yao? what an embarassment ndio tabu ya watu wanaojiita tiss wa kubebwa kwa vigezo tunavyovijua, kwa sasa wanawa embarass wale tiss professionals maana hawajui hivi vinuka nuka vimetoka wapi, wanasema wameitwa tu kupika umbea maana hayo ndio boss anayopenda ndio maana katika wasomi wote wa uandishi wa habari wakongwe kama wakina atilio tagalile, karashani, Hilal Sued, etc akaona kungwi ni muhidini issa michuzi, kichefuchefu mummy, kisa kaanzisha blog jamaa hajua kwamba blog kwa sasa ni sawa na daftari la darasa la pili kila mtu analo, basi bora angemchukua Maxine maana kafanya makubwa lakini hawezi kwa sababu ya dini na sio wa kulamba masaburi na anauwezo wa kuzalisha mwenyewe sio mtu wa kubebwa, matokeo yake ka reduce press team ya ikulu to street talk jobless corner quality, shame na sasa ndio tumefika mwisho
     
  19. S

    Slaker JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Diz iz tz,afisa kila m2 atajibeba amna polis wala afande everythng collapsed...jama 2mesahau dom wakmbz 43 wafa nchini bila maelezo .....5 madoct kwa kuanza na hao vpapet hvyo .....kumbe hadi madoc n akina cheka xema specialzatn 2 safi
     
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
     
Loading...