Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa Magereza aacha kazi aolewa na mfungwa mbakaji

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Feb 4, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Afisa Magereza aacha kazi aolewe na mfungwa mbakaji

    Alison kushoto na Royston Wednesday, February 04, 2009 6:01 AM


    SRC-NIFAHAMISHE.COM
     
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Penzi ni kikohozi, kulificha huliwezi. Kama wamependana ni haki yao kuoana.
     
    Last edited: Feb 4, 2009
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hili ndo penzi la kweli!
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Inzi kufia ndani ya kidonda jamani!!! Acha wapendane. Sasa sielewi ni upendo wa kweli au ni mazingira yaliwafanya waanguke katika penzi maana jamaa alikuwa amefungwa na hakuwa na choice kwani ukiwa mfungwa unasahau kabisa ile habari. Kwa mantiki hiyo kila demu anaonekana fresh. Tuwape muda tuone yatakayojiri katika mahusiano hayo, maana huenda pia bibie alikuwa desparate baada ya kuachika. Pia yawezekana kuna ka upendo ndani mwao, who knows???? Fall falll faaaaaaall in loooooooove.
     
  5. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je yafaa kukaa hapa kwenye jukwaa la siasa?????
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapana, kuna ukumbi wa Mapenzi ambako ndiko inafaa kukaa huko ili iweze kujadiliwa kwa kina. Hata hivyo tatizo la uvivu la wajumbe wengi kutembelea sehemu nyingine humu ndani ya JF linazidi kuwa kubwa.
     
  7. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuh!! Kweli JF inakokwenda siko! Sioni mantiki ya thread kuwa hapa kwenye jukwaa la siasa! Let's try and be more serious on issues that matter the most.
     
Loading...